~~ Uớc Nguyện Mỗi Ngày ~~

oaoakamiya

hôm nay Minh đã nói với Nam rằng Minh rất thích Nam dù cho đó chỉ là tn mà thôi Minh ước gì mình đã không nói ra điều đó vì Minh không muốn bị tổn thương Minh thật sự rất thích Nam đó Nam có biết không đã 10 năm rồi Nam ơi Nam có biết không Minh thật sự hối hận vì mình đã quá trễ ước gì ta quay lại như ngày xưa khi ta học chung

..BtPt..

Chủ đề ưa thix của tui :x

. Ước j tóc mình ko bị hư.
. Ước j đc đi uốn tóc.
. Ước j đc nghỉ hè thêm mấy tháng nữa
. Ước j đc đi biển.
. Ước j bài học ko khó ntn.

..BtPt..

Ước j có 1 cái vespa

Ước j có cặp của samsonite

Ước j có áo dài của Sĩ Hoàng

Ước j có jày của Louis Vuiiton

Ước j mình ko bị bệnh hoang tưởng :))

Tina_Phương

Phụng Tỉ
Staff member
Ước gì tui có cái giản đồ Ellingham
Ước gì bà bán hàng đừng nhìn tui với ánh mắt đó khi tui hỏi về cái giản đồ Ellingham

Tina_Phương

Phụng Tỉ
Staff member
Ước gì có em ở đây KT ... chị xin lỗi, hối hận cũng đã quá muộn rồi ... Nhưng mà, nếu thời gian có quay lại, chị vẫn bắt buộc em phải đi. Chị xin lỗi, đừng giận chị KT à. Hãy đi vì em và vì cả chị nữa ...
Đừng để những hình ảnh về cố ám ảnh 2 chúng ta ... Chúng ta yêu quý cô, nhưng chúng ta ko thể chụi ám ảnh bởi hình bóng ấy mãi ... Hãy đi đi, hãy sống là chính mình, quên chị đi ... em ko phải là chị của ngày ấy, còn chị sẽ ko bao giờ là cô cả ...

tôi yêu Tina

Ước gì ... ước gì tôi đừng ganh tị ... Ước gì tôi có thể làm ngơ ... Phải chi tôi có thể xem như ko có chuyện gì ... Tò mò ko phải là tôi của thường ngày, đúng không !!

warmdrop

Vậy là đã một năm rùi đó, Darling nhỉ? Hôm nay là ngày gì Darling có nhớ không? Chúc cho tình yêu của chúng mình ngày một lớn thêm ha Darling. Ước cho thời gian trôi qua thật mau để chúng mình sớm gặp nhau, để em cùng anh chia sẻ thật nhiều hơn nữa với nhau ha. Muahzzz.........:*