theo bạn teacher nào dễ thương nhứt

hehehe chọn đê

• má lan (dạy văn)

Votes: 0 0.0%
  • thầy hiền(tóan)

• cô liễu(anh)

• cô nga(sinh)

• cô tuyền(sử)

• pé tài(địa)

• má an(lý)

• cô hạnh(kỹ thuật)

• thầy hùng(thể dục)

• cô hai (dạy CD)

• cô linh (giáo sinh)

• cô trúc(giáo sinh)

• Total voters
    2

thuong qua

Có gì đâu mà khó bình chọn .Coi ai để lại ấn tượng nhất.
Trơì trong danh sách cũng có Mr.Hương nữa hả. Tệ thật ông dữ như ma vậy mà
cũng có ngươì chọn sao.

udi

<div class='quotetop'>Trích dẫn(KDLMD @ Jul 25 2006, 10:21 AM) [snapback]57739[/snapback]</div>
có đó, tao bầu cho cô Trúc, tao cũng thích má Lan nhưng má Lan có người bầu rồi I-)
[/b]
má lan hông bầu bầu cho cô trúc hả mày

lemontea

Má Lan thì ai cũng yêu rồi.Trong lớp bảo đảm ai cũng yêu má Lan hết. Có lẽ tụi nó muốn chia sẽ tình cảm thêm cho mấy thầy cô khác nữa ngoài cô CN mà.Nói chung thầy cô nào cũng dễ thương hết!!!!

lemontea

trời! thầy Tài mà dám kêu bằng bé, muốn chết rồi! Gan nhỉ?? Với lại thấy hơi bị thiếu tôn trọng thầy nữa! Dù sao cũng lớn tuổi hơn mình mà. Chỉ là ý kiến cá nhân mình thôi, góp ý với udi vậy nha!!!

sunfua

thui không sao,thầy Tài gần gũi và thân thiện với tụi mình mà,gọi vậy nghe cũng dễ xương...bà con sao không post cho thầy Hùng vậy???

Ngo Kien Hao

Tình bạn như một nắm cát trong tay.Nếu bạn mở rộng bàn tay, cát sẽ chảy hết qua kẽ nhanh chóng. Nếu bạn giữ chặt nó trong tay thì cả kẽ tay, cát cũng sẽ chảy từ từ đi mãi, có thể bạn giữ được nhưng cũng chỉ là rất ít cát trong tay mình.Nhưng nếu bạn giữ chỗ cát bằng cả 2 tay và khép tay nhẹ nhàng, cát sẽ vẫn nằm yên chỗ cũ! Đừng nên buôn lỏng hay quá sở hữu tình bạn, bạn sẽ chẳng còn. Hãy tôn trọng tự do của bạn mình và nâng niu tình bạn đó bằng hai tay và cả trái tim mình.Hãy gửi tin nhắn này cho những người bạn của bạn