Hallo!!!

Chào tất cả các anh chị chú bác cô dì kể cả những bạn chưa quen biết >:D< !!!
chuyen_nghiem_trong là 1 mem mới mà chẳng mới, hum bữa party cũng bon chen có mặt, mà bùn cái là ko quen bít hầu như toàn thể chư vị. Thật may mắn mọi người đều rất thân thiện nên cũng vượt qua được giây phút nhút nhát ban đầu :x . Vì vậy hum nay chuyen_nghiem_trong xin trịnh trọng công bố chuyện nghiêm trọng thứ nhất là lí lịch của khổ chủ :) :) :
chuyen_nghiem_trong tên thật là Anh Khuyên, mình xưng là AK cho gọn nhé :x !(Bạn bè vẫn wen gọi AK là "advise question", tức..."Khuyển" :(( ). AK là mem của HV, năm nay tuổi trăng tròn, chỉ mới vừa chuyển hộ khẩu sang BTXonline, còn rất nhìu bỡ ngỡ...Nay rất mong các bạn chiếu cố giúp đỡ & xin được làm wen với tất cả mọi người >:D< ! :* :*

moonyAnn

Active Member
2222... nice to meet u... lần trước đi off hun cóa cơ hội ngồi gần AK để t8m ;)) chỉ có thể chiêm ngưỡng dung nham.. ờ lộn :D... dung nhan của u thoai :D làm wen hen :D t8m = nick chat nào dzợ AK ? :D

mục đích to lớn của dziệc chạy dzô topic này ngoài lèm wen còn lè để wảng bá box văn ;)) nhớ dzô chơi nha AK :x :D

noitiengtunho

Chào đón các thành viên mới tham gia 4rum ... mong rằng mọi người sẽ tích cực tham gia 4rum , đặc biệt là box văn chương , nhân đây cảm ơn Ann đã chăm sóc và làm cho nội dung của Box văn chương phong phú như hiện nay , đất nước có phồn vinh hay không phụ thuộc vào 1 phần rất lớn phấn đấu của các cháu ( Bác Wan :D ) .

@tthuy : cái tê lê phôn đẹp thế , mượn tí nào

sinbad_my_love

Hallo ^^

Thấy nick bạn này wen wen, ko bít có wen ko ta :D dù gì cũng cho làm wen với bạn ha :D mà nick bạn có ý nghĩa j dzạ ????

CaptainSinbad

Kakaka, thế là xong 1 mùa hè hòanh tráng :)) (mới dìa wê lên nì)!! AK tự hứa với bản thân mình fải cố gắng thật nhìu để đóng góp cho ngôi nhà mới thân yêu :x . Khi một ai đó cảm thấy bùn chán cần tìm một người rãnh rỗi ko có j làm để 8 đủ thứ chuyện trên đời thì liên lạc với Y!M này nhé ;;) : chuyen_nghiem_trong
Thân... :)

noitiengtunho

<div class='quotetop'>Trích dẫn(chuyen_nghiem_trong @ Aug 12 2006, 05:06 PM) [snapback]60263[/snapback]</div>
Kakaka, thế là xong 1 mùa hè hòanh tráng :)) (mới dìa wê lên nì)!! AK tự hứa với bản thân mình fải cố gắng thật nhìu để đóng góp cho ngôi nhà mới thân yêu :x . Khi một ai đó cảm thấy bùn chán cần tìm một người rãnh rỗi ko có j làm để 8 đủ thứ chuyện trên đời thì liên lạc với Y!M này nhé ;;) : sando_onelove
Thân... :)

[/b]

Chiện j mà nghiêm trọng thía , lâu lâu mới tái ngộ cố nhân , cố nhân khỏe chớ :D , cố nhân nhớ tui là ai không vậy ? Mấy bữa ni thấy thằng Bad căng thẳng ... h mói hỉu sao ... a di đà phật

>:D< >:D< Phong cách "ấn tượng", tài ăn nói "lưu lóat" của huynh làm sao AK wên đc :) . Cám ơn vì cố nhân đã nhớ cố nhân :(( :(( .
=P~ =P~ Chà chà, mới vắng nhà mí bữa nghe cố nhân trình báo như vậy sao đau lòng wá. Vậy mà AK ko bít để đi chọc huynh ấy đến sôi gan........Lạy Chúa nam mô a di đà Phật... :-B </span> <span style="color:#CC66CC">( pé thật có lỗi #-o )

banhcarrot

Thix ăn táo
Staff member
: hiii...tái ngộ trên 4rum ròai...hum đ1o đi off thấy chuyện nghiệm trong cùng anh Sinbad đi cạnh nhau..sợ hãi anh Bad lắm..nên chưa 8 j với chuyện nghiêm trọng : :D
AK có nik chat hem..keke
mà cái nik "chuyện nghiêm trọng" ngeh cute ghê :

<div class='quotetop'>Trích dẫn(Коммунистическо @ Aug 13 2006, 10:47 AM) [snapback]60397[/snapback]</div>
chào AK :D AK 47 Avtomat Kalaschnhikov đây chăng ? ;;)
[/b]
Umh umh, AK nghe như súng ấy :-? (mà hiền khô à.... 8-> )

To banhcarrot: Hum bữa là AK bon chen, cũng chưa kịp chuẩn bị tinh thần...phải nhờ captain dắt đi :D . Ngại lắm! Lạ lắm! Nghe mọi người giới thiệu nhau mà AK cũng chẳng bít ai với ai :(( :(( . Hy vọng sau này sẽ đc 8 thoải mái 1 cách tự nhiên ko e thẹn chẳng hề nhút nhát với banhcarrot cũng như tòn thở pà kon >:D< !
(chuyện nghiêm trọng thật khó nói, cũng chẳng bít diễn tả thế nào, chỉ có 2 người hỉu... 8-| AK rất mừng vì đc khen cute chớ thật ra bí wá lấy bừa ấy mà :(( :(( )

banhcarrot

Thix ăn táo
Staff member
=)) kekee...hâm mộ cái nik chuyện nghiêm trọgn lắm àh
Anh Bad àh..anh bad sắp có "chiện nghiêm trọgn " vì cái nik "g w " roài áh nhe :-w

E hèm, chẳng bít nói seo nữa... Chữ kí do anh Bad làm giúp AK đấy. Dễ thương thật nhỉ 8-> !!! " Sweet captain" là đương nhiên rồi, AK nghĩ ko ai ko công nhận ưu điểm này của anh Bad >:D<