chào đón các bạn đẹp trai ,đẹp gái 12A3(KHOA 02-05

jacky007

Ko biết còn ai nhớ tui ko trùi,hy vọng bà con nhớ tui,thật ra lâu ngày ko gặp tui cũng nhớ bà con, hy vong ai la A3(khoa 02-05) nhớ vô xem và liên lạc gặp mặt bye

BNDTEGAK

tui A3 đây :D Chắc chắn tui sẽ nhớ bạn nì nếu bạn nì khai tên tuổi ra đàng hoàng (í, tên thui, ko cần tuổi ^^). Vậy hén, mem A3 nào có zo đây nhớ hú nhau 1 tiếng nhá ^^

KERDI

Chài, toàn nick lạ , tui biết ai là ai tui chết liền. Rảnh thì giới thiệu đi. biết Cường thui tại thấy nick . Còn lại thì sao? Mà sao thấy vắng quá, pakon chết đâu hết rồi!???

shocklover

CHÚNG MÀY LÀ AI MÀ KHÔNG ĐỄ LẠI TÊN VẬY,TAO LÀ NGÔN HÓI NÈ TỤI BÂY LÀ LŨ CHÓ HỌC XONG QUÊN TAO RỒI HÃ, 20/11 ĐỨA NÀO VỀ LẠI TRƯỜNG NHỚ MUA TAO CHAI HENNESSY NHA KH6NG CÓ LA KHÔNG CON TINH NGHĨA THẦY TRÒ GÌ HẾT,

suy nghĩ lại cách ăn nói 1 chút , nhắc nhở lần thứ 1 , tái phạm ban acc 1 tuần ! để lại nguyên văn bài viết để răn đe

shocklover

TIN MỚI ĐÂY THẰNG TRỰC ĐI DU HỌC BỊ ĐUỔI VỀ RỒI KÌA,HỈNH NHƯ NÓ XUỐNG SÂN BAY TÂN SƠN NHẤT LÚC 19 GIỜ NGÀY 18/10/2005 NGHE NÓI NÓ DẮT THÊM 1 ĐÚA BABY NỮA ĐÓ

vancuong

những bạn có nick :

shocklover

kerdy

tiamero9906

bndtegak

là ai vậy? Mau mau khai tên ra đi. Để suy nghĩ mệt quá :-/
Nếu không nói thì đừng biết tay đó :bash:

BNDTEGAK

hix, lâu quá ko vào đây, chỉ tại post bài lâu ùi, ko thấy ai trả lời nên....>< BNDTEGAK là tui đây ^^ Thu Nga. Shocklover chắc là Kiên mập (nghe giọng là bít, chả ai dám gọi thấy Ngôn như vậy + gossip long trời lở đất ><) kerdy va tiamero thì chịu, đoán ko ra :D

Sâu Róm

Member
Đề nghị cho biết tên nha, để nick thế biết ai với ai mà nói chuyện.
lúc đầu thấy shocklover cũng nghĩ là bé Kiên, nhưng shocklover mà girl mà. Chẳng lẽ thằng Kiên mới đi Thái xong.

BNDTEGAK

ò ò, chắc zay. Bi giờ mấy cái đó đi Thái là xong ngay. Chứ giọng Văn thì học cô Dung 10 năm nữa cũng ko đổi được đâu ^^

KERDI

hahaha...mấy người nói chiện dã man quá làm pe' Kiên...ah` nhầm...thằng điên Kiên Mập nó sợ đó!!! :)

Hix..mà tui là KERDI chứ đêu fai? KERDY đâu, thiệt tình!!! :(

Tui là 1 người mà ở trong lớp ko có gì quan trọng, 1 nhân có cũng được mà ko cũng ko sao nên pakon cứ biết za^y là được roai`!!

KERDI

to shocklover: Cái nick của m làm t ....mắc ói.....Mà nghe đồn m mới đi Thái Lan hả? Wa` đâu....hay thẩm mĩ hết tiền luôn roai`...hoho!!!!

BNDTEGAK

hixhix, tội lỗi tội lỗi T_T hèn chi thấy cái nick wen wen :D zậy ra la bé Như đó hở. Thía còn tên Kerdi, ko chịu khai hở >< zay để đoán nha, Thùy Liên phải hôn^^. E ma Tiamero tiếng Ý nghĩa là I Love You phải ko , ko chơi tiếng Pháp nữa ah :D