chào đón các bạn đẹp trai ,đẹp gái 12A3(KHOA 02-05

To Kiệt: chia buồn với ông dụ cha A2 bị thu hồi đĩa.
To Liên: Bữa đó L có đi ko dạ? (yes or no)
To Hạnh: Nghe nói bị bệnh hả? Đi khám chưa?
To Nga: tui thích mấy bài N post, đọc vô cười đau bụn muốn chết
To MBK: nhớ vô mục "Điểm danh A3 nhé"

KERDI

hoho.....dar ơi....nhớ muh.....còn mấy dòng xanh xanh....tại đọc thấy ngứa miệng nên p/s ngay cho dar hỉu nỗi lòng của po/.....hoho

to Toàn : cha lộn xộn quá đi.....Ối Trời.....!

M

MBK(embikhung)

Guest
Chào mấy anh chị,hum nay em lại onlien để koi kó ai nói xí em hôn.Như đã hứa,em sẽ reply cho từng người,ko xót 1 ai,zay mà chị thì liêng đã del 1 bài của em gửi cho thằng thừa thiên.Em hỏi chị,nó chửi em như zi.,em ko nói lại dc sao,lại còn bị del nủa,thử hỏi em kòn tâm trạng nào ma replt tiếp chứ,Em nghĩ là bài của em ko có zi` là fô hết,chị cứ gửi cho pakon xem rùi sẽ lấy ý kiến kó nên del hay ko,chị làm bhu7 zi.,em hết hứng để post bài rùi,nha pa` pod

BNDTEGAK

zậy bài nói zìa tui đâu :D

nói thế chứ MBK cũng cẩn thận ....ko phải nhận mình khùng xong rùi muốn nói gì thì nói....ko phải nghĩ mình đang đùa mà ko bít giới hạn của nó..... BNDTEGAK đoán ra MBK là ai gòi ^^ và cũng bít MNK ko phải là người tệ như vậy...một sự nhịn, chín sự lành...năn nỉ MNK cùng bạn Trực và các bạn có ý định...ko nhịn lun đó :D

KERDI

to MBK : Nothing......muốn nói gì thì nói.....Cái tui đặt ra thì tui thực hiện ....còn bạn nghĩ nó ko có gì quá đáng thì mặc kệ bạn......Thông cảm... Còn vì vậy mà bạn ko muốn post....đó là ý nghĩ của bạn......Con người sống nên biết kiên trì và thay đổi theo hướng tích cực...!Thanks!