Ai la hoc sinh lop 12A17 khoa 2000-2003 ne`?

tathithuytrang

Chào các bạn! bạn kia là ai thề? không khai họ tên ra thì ai mà biết.

Lâu quà không gặp mọi người. Khỏe cả chứ hả?
Từ ngày ra trường đến giờ, sao lớp mình không tổ chức họp lớp nhỉ?

Có ai liên lạc được với bạn Hùng Mập ko vậy???

tathithuytrang

Tệ thật, tự nhiên bị đụng hàng với thằng Khoa đầu quắn. Mà sao dám gọi tui là Trang ròm, sửa lại đi, phải gọi la Trang "đẹp gái" chứ hihihihi........
Chắc A 17 bị tuyệt chủng hết rồi quá!!!!!!!

Còn cái thằng iandu1011 gì đó kêu họp lớp rồi biến đâu mất tiêu rồi. Lặn sâu nhỉ!!!!!!

NTD2885

mèn đét ơi, có ai nhớ tui ko, hehe Dũng nhí đây. Chào mấy bạn. Trong đây tui biết bồ Bảo Anh (số 2 và đầu cũng quắn, cao lêu nghêu), tathithuytrang(bạn này hay nói chuyện trong lớp và ngồi bàn kế chót thì phải), khoa nguyễn (bồ này tóc quăn như dây thun). :))

Bảo Anh

Originally posted by NTD2885@Nov 18 2005, 01:00 PM
mèn đét ơi, có ai nhớ tui ko, hehe Dũng nhí đây. Chào mấy bạn. Trong đây tui biết bồ Bảo Anh (số 2 và đầu cũng quắn, cao lêu nghêu), tathithuytrang(bạn này hay nói chuyện trong lớp và ngồi bàn kế chót thì phải), khoa nguyễn (bồ này tóc quăn như dây thun). :))
[snapback]16920[/snapback]​

muốn mình chùm bao bố đánh hả bạn ? ~x( ... ganh tị chiều cao hả :>

NTD2885

khà khà, cuối cùng cũng có ma men dzào đây rồi. Vẫn khỏe chứ bạn, có dài thêm được mấy thước nữa dzậy, học hành sao rồi, vợ con gì chưa, hehe

tathithuytrang

Bảo Anh ơi! Với lòng từ bi, hỷ xả Trang xin bạn này đừng "chùm bao bố" bạn Dũng nhí, hichichic , đã là Dũng nhí rồi mà còn bị oánh nữa, chắc lớn không nổi quá, lỡ như bị suy dinh dưỡng, hay còi xương thì làm sao mà lấy được vợ,nếu có thể thì BA ôm Dũng nhí lại cho tui ký đầu thằng nhóc đó vài cái là được rồi.>:)

Bớ tên Dũng nhí kia, nhà ngươi dám nói ta hay "tám" trong lớp hả?
Bộ chán sô'ng rồi hay sao ha???????????:-w ka!!!!!!!!!!!!! X-(