10a8 excel students - making friends

huynhnguyen

Chào các bạn khối 10 đang sinh sống tại lãnh địa phong kiến BuTiXu

10a8 chúng tôi luôn mở rộng vòng tay chào đón những người bạn mới từ phương xa - với ĐK là 1 excel

student - tới làm quen và kết bạn. đặt biệt là chia sẻ kinh nghiệm học tập.

Nếu các bạn thấy thích, post bài cho tôi nhé.

(chuyên đề về Toán, Lý hay Hóa sẽ "kích động" tôi nhất đấy)

rất vui được làm quen các bạn (trong tương lai)

huynhnguyen

I love 10a8

xí xí mặc dù tui không phải a8 nhưng mà thấy hiếu kì...mà nói nghe nè tên bạn giống y chang tên của papa của tui vậy đó..trái đất này nhỏ ghê

Kumiho

Never die
chài, thấy ông nài trong BTXF cũng khá lâu gòi mà sao h mới lập topic làm wen zạ? zô làm wen lại cái koi :))

huynhnguyen

Hi

Các bạn ơi, hình như tui bị ai đó chơi khăm rồi,

Topic này tôi chưa hề lập ra ??????? :(

Chắc chắn có kẻ đã dùng một thủ đoạn nào đó, lấy được mật khẩu của tôi rồi.

Vậy nên,

từ rày về sau nếu forum của chúng ta có một số bài mang sắc thái phản động hay khùng khùng một chút, mà tên tác giả là huynhnguyen,

thì làm ơn đừng có nghĩ oan cho tui nghe, huynhnguyen chính gốc đang ngồi nhà ngậm đáng đây.

PS :rõ ràng kumiho thấy văn phong của tôi trước đến giờ đâu có hách như bài đã pót ở trên vậy đâu

:(( Nhất định tui bị giả mạo rồi

H

Helix

Guest
--Chỗ này dành cho các VIP ah ;)). Mà ông tác giả post bài rùi lại kêu mất nick là sao :p

Tina_Phương

Phụng Tỉ
Staff member
nhóc ơi, nếu em ko lập topic này, vậy có muốn xóa hay close kại ko :-? muốn thì PM cho ta, tạm thời đóng cửa topic nhá

huynhnguyen

Hi

Chào các tỉ,

Tôi nghĩ lại rồi, có cái topic này cũng vui, kết bạn được nhiều hơn. (làm quen với tên lấy nhầm nick của tui cũng tốt).

Vậy cám ơn Phụng tỉ nhé, nhưng em không xóa topic này đâu.

Ơ, vậy giờ ai có chuyện vui gì về TOÁN-LÝ-HÓA thì post bài lên đây đi, excel hay không cũng được.

:D