Spam về Thầy Cô đi!

BNDTEGAK

cái bé MBK đúng là ....^style_emoticons/<#EMO_DIR#>/77.gif' border='0' style='vertical-align:middle' alt='77.gif' />

Thứ 1 : đã bảo chỉ là suy nghĩ của từng cá nhân ===>9 người 10 ý. Nếu trên thế giới ai cũng giống ai thì ....chết đi cho rồi :D. Vì vậy, thầy cô 5 kiểu thì học trò cũng 10. Dĩ nhiên thầy cô nào cũng mún được 100% học sinh khen, nhg ai cũng bít đó là điều ko tưởng (ak ak, thần thánh còn ko được ;)) ) Do đó, nếu biết cách "chê" thì đó là lời góp ý tuyệt vời mà ai cũng muốn có. Tuy vậy, nếu MBK cảm thấy mình ko "đủ trình độ" thì thôi, đừng tham gia topic này /:) Đâu có ai ép. Cũng như bé RON, em ko thix thầy Hòa thì cũng nên có cách cư xử đúng đắn 1 tí, nên có tinh thần xây dựng 1 tí

Thứ 2 : như BNDTEGAK đã nói, 9 người là 10 ý kiến khác nhau. Nếu ko biết kiềm chế chắc chắn sẽ có xung đột. Bé RON có biết khi em chê thầy Hòa thì đã có khoảng 1 số lượng người đáng kể chuẩn bị "nhảy" vào "khẩu chiến" với em, nếu như các anh chị đó ko biết "kiềm chế" :) Ở đầu topic cũng đã nói, đây chỉ là nêu suy nghĩ của từng người, đồng ý hay ko đồng ý thì cứ im lặng cho qua. Muốn phản bác thì cũng nên biết giới hạn của nó, bởi nếu có cãi nhau thì người bị xúc phạm nhiều nhất sẽ là các thầy cô đấy

@Kerdi : ngưỡng mộ cách xử trí của bà ^^ :-P

RON

Uh, em sorry :D. hơi wá khích vì...(khó nói wá :)))
Thế hồi lúc anh chị học có học thầy Tài (địa) hum :D. Nghe thầy nói hồi đó thầy đá banh ghê lắm :)), mún học hỏi thầy quá :D
20-11 năm nay kế ngày bọn em thi tập trung lun :((, chán quá, chắc hum đi chơi được :((
Mà hình như thầy Trâm dạy tóan là mới về trường khỏang 2,3 năm phải hum? Em ko thấy hình thầy chụp chung tổ bộ môn trong kỷ yếu!
Mà anh chị năm nay 20-11 có về trường hum! Ko bít có tổ chức festival ko nữa!

Bất Hối

thầy Trâm là ai dzi. bà con ; sao nghe tên lạ quá dzi. ?
Còn thấy Tài phải thầy chuyên gia nói ==> đá cục ; cục đá hôn;hồi đ1o chị có nghe bạn lớp kế bên kể ;chứ chị chưa được học lần nào . Thầy Địa của tụi chị là thầy Trí ( hay Chí nếu chị nhớ hông lầm ) ; thầy chị cũng dzui dze kêu . Nói chung chị kết thầy cô Địa lớp chị ở chỗ ==> hẽm trả bài kakaka . Còn thầy Hoài ; hồi xưa chị cũng bị thầy ăn hiếp hoài ( hô hô hô ) ; nhưng giờ nghỉ lại chị cũng thấy mến thầy ; nhất là chỗ thầy hay đòi lại nhà chị nhậu á kakaka ^_______________^
Nghe giang hồ đồn năm nay anh chị có về trường á cưng ; còn festival thì chị hỏng biết ; mấy năm trước chị nhớ hình như có ngày 26-3 là lớp chị bán cái gì mà con chồng chị nó đứng chiên mệt xỉu ( ==> nhắc lại nhớ chồng quá oa oa )

BNDTEGAK

hihi, trường mình đúng là ác thiệt....hết ngày KT rùi, cho KT ngày 21/11 ^style_emoticons/<#EMO_DIR#>/77.gif' border='0' style='vertical-align:middle' alt='77.gif' />

Thầy Hoà cô Dung ai dạy cũng great hết. Nhg mỗi người 1 kiểu thui....Thầy thì dễ chịu hơn, thoáng hơn. Nhg phải nói là năm 12 nên để cô dạy, vì cô thix hợp kỉu luyện thi hơn ;)) Thầy dạy chắc chả đứa nào thèm học bài =))

KERDI

UH, Nga nói có lẽ đúng....Văn 12 tui tự học là chính....vì đó là môn thi nên ko bỏ qua được.....

Tui nhớ mấy ngày cực hình, bị vô trường lúc 4h ....trả bài đến 8h, dã man.....thương mấy thầy cô trả bài cho tui ghê, ai thấy tui học a3 cũng châm chước dò dễ....nhất là cô Dung dạy hóa, lúc nào cũng cho tui về sớm nhất.....thiệt tình....Giờ mới thấy nhớ nhiều thứ...!

Khung Long

Nói KTr mới nhớ, hồi đó kiểm tra vui phết bà con nhỉ. Mà giờ ko ktr nữa, mừng wá, haha.
Nằm 12 cũng vui, tui có nhiều kỷ niệm đẹp lắm nha' (cái nì con kerdi nó biết hít nè). Mà trả bài năm 12 cũng vui nhở. Hàhà, nhớ đến giờ cô Dung ai cũng có mấ cuốn sách trên bàn hết.
Nhắc cô Dung chắc ko ai có thể quên người em thân thiết với cô.................Khỏi nói ai cũng biết rồi. Tui cá 100% ai cũng ấn tượng hết.
Lão Ngôn năm 12 chả thèm trả bài lun, ktra thì hỏi bài lia chia lun. Thích nhất lão ngôn !

RON

Ack, 26-3 năm ngóai tổ chức nấu ăn thui chứ hum có tổ chức ca nhạc, hi vọng năm nay có :))
Anh chị nào có về trường nhớ kêu em nhé :)), em ra offline cho vui :D
Muh chị kerdi vô trường lúc 4h (sáng hay tối thế), nếu sáng chắc lên 12 em...đầu hàng lun :((, 6h sáng thức mà vô lớp còn ngủ gật nữa thế muh 4h chắc...:D

BNDTEGAK

hihi, em chuẩn bị trước là vừa...Em chắc mới lớp 10 thôi ^^ Hùi đó chị 11 , thấy mi anh chị 12 học điên đảo, ktr điên đảo là đã bít lo lắng cho số phận mình sắp tới gòi...nên ko bị shock we =)) (vậy đóa, vậy mà kon vật vã với mấy cuốn đề cương) Take care ;)

KERDI

Gì đâu mà vật vã...hơi đuối chút thui...!! Nhắc đến cô Nga dạy sử huh, tui thấy ngoài chuyện đề cập quá nhiều lần 1 vấn đề thì her dạy khá tốt và rất biết nghĩ đến học sinh....Cái này thật lòng...

to Thiên : Lạng quạng là ăn đòn nha kưng....Có ai khùng dò bài 4h sáng ko...... po' hand!!

Tui còn nhớ her nào dò bài ly' mấy đứa bị phụ đạo như tui hùi cuối năm đó....trời....hết hồn....!

daoken

nói mới nhớ,êh,pakon đừng wên là cũng nhờ tui mà mới wa dc cửa ải của cô Dung,nhất là pa` sô cô la nè(tui nói đúng hôn BH),thêm nửa là chị pod nè,thằng thiên nè,.........ui chùi,nhìu we',kể ko hết.Mà nói chung là ra trường rùi thấy vừa vui vừa bùn,bùn vì ko dc kttra va trả bài như hồi trc và nhớ mọi người nhìu lém,vui vì dc nhìn đàn em bị hành hạ(cái này vui thịt đó)

KERDI

Pa` này zo^ zie^n ....lại còn tham ăn nữa.....

Ê Dũng....đừng có chảnh nghen kưng....za^y chứ mà chị thi tốt nghiệp Sử cũng được 9,5đ, bằng điểm sử của thủ khoa MB lớp mình chứ bộ......khà khà....

Nghĩ lúc ôn thi tốt nghiệp...vui thiệt.....mà cũng...đuối thiệt....giờ cho mặc áo dài thức dậy 4h sáng học bài...6h lên trường.....12h về 1h trưa học fu đao lý....đến 4h dò bài....8h giờ có mặt ở nhà.......Mắc ói quá................................!!!!

devilmask09

Chời ơi ! Nhắc tới cô Nga sao nhớ thế . cô dạy thì nhiệt tình lắm nha ( 1 câu giảng 3 , 4 lận mà ko nhiệt tình mới ghê )nhưng mà hình như cô hơi bị ....... nói nhìu phải ko dạ ? Cứ bữa nào trong người tui đang bực bội gặp cô xong là bị stress từa lưa luôn . Họ xong cô rùi bây giờ mình lun tự hào về khả năng chiụu đựng sự nhìu chuyện của người khác
Nhưng nói gì thì nói mình vẫn luôn quí mến cô .

Bất Hối

to daoken :
tui là su cu la mừ là su cu la sữa ; kòn ông là su cu la nhân đậu phộng :p

to Kerdi :
mắt ói ... rồi ... có thấy ... nhức đấu ... hay ... khó ở ... trong người ... hôn ... cưng ...

to Khải :
Khải nói đúng ; nhờ cô mà tui chịu được tính nhìu chiện của Khải kakaka ^_______________^

KERDI

to Mi : Hổng bít nữa..........mà........nếu có..........thì là.............triệu chứng ...............của ...........cái gì.......za.???

to Khải : Chịu đựng hả..... Khải cũng bít chịu đựng hả........thấy Khải chịu ko ah`, chứ đâu có " đựng" chỗ nào hết đâu...!!!

Còn ai chưa nói đến nhỉ....để coi.....bàn về ông thầy giám thị đi.....ông Cẩn ah'....!!Nghe đồn him chuyển trường.Thiệt hả.??

BNDTEGAK

chả hỉu ông Cẩn là người thía nào ??? Lúc thì khó ơi là khó, quát tháo ầm ỹ...hixhix, ngồi trong lớp mà lâu lâu cứ giật bắn người... ^style_emoticons/<#EMO_DIR#>/77.gif' border='0' style='vertical-align:middle' alt='77.gif' />--->cái này gọi là khó nhg còn dễ hỉu ^^

Nhg mừ có lúc dễ khó hỉu 8-}....Đang la lối...chọc chọc cái là cười =)). Nhất là vào lớp mình gòi thì ko giận lâu được ;)) Bạn Hạnh với bạn Kiên quá điêu luyện :D Hình như Gentleman này co cảm tình zoi lớp mình ;))

BNDTEGAK

hix, quên nữa >< Gentleman này năm 12 "đì" BNDTEGAK khủng khiếp ^
<

KERDI

hahaha.....thiệt tình.....him giọng như bom dội xuống.....hèn chi bi giờ tui hay bị đau tim....chắc dư chấn......Nhưng him cũng tốt......nhất là rất quan tâm đến pe' Hạnh....đến nỗi......cuối năm....nhầm tui là Mimi....hix...!

Khung Long

Thằng cha Cẩn với cha Thắng cùng ông Minh là 3 người quái đảng nhất hội. Nhất là cái thèng cha Thắng bắc kỳ, ghét cha đó nhất. Ai đời cái cặp của người ta đẹp thế mà ổng bảo ko hợp nội quy. Thằng cha Minh thì tưởng ai cũng có thể ngố như chả nên thấy tóc mình thì bảo là dài. Ông Cẩn thì khùng, rãnh rỗi đi ngang qua la lối um sùm, quê nhất là có lần ổng phạt lớp mình đứng (hổng biết có ai nhớ ko). Nói chung về mặt nội quy tui chả ưa BTX chút nào hết, còn về học tập thì nói chung là ok. Giờ lên ĐH thoải mái hơn nhìêu, chia buồn cùng các nhóc đang ở trường nhá, làm ktra liên miên là xiền lun, roài còn ktra cho mấy đứa 12 nữa. Ráng qua đi, mấy tháng trời qua nhanh lắm, tui cũng sắp hết tín chỉ môn calculus 1 và physics rồi đây