hu' hu' ,ba` con A9 oi

thichankeo

hehehe nho moi nguoi wa' troi lun</span>
hu' hu' moi nguoi vo day dee hehe cho de lien lac
ba con nho de lai nick va ten nha
heheh vui we'!!! >:D<

<marquee><span style=\'color:red\'>i love you you love me we're a happy family
with a great big hug and a kiss from me to you
won't you say you love me too!! :x
</marquee>

Sâu Róm

Member
YM : hell_on_urself
tên : Nguyễn Hòang
lớp : A3 02 - 05 :D
Hân hạnh làm quen.
À mà bạn thích kẹo hả, mình ko thích kẹo lắm nhưng bạn của mình lại rất thích hì hì

tommy_ngo_87

Originally posted by Jack@Nov 12 2005, 07:46 PM
thich an keo la ai vay, co doan duoc jack la ai khong?,
[snapback]14635[/snapback]​
thich an keo la thang Trung khung chu ai nua?cai web nay it nguoi biet wa nen ko co ai a9 len day choi het.....NHO TUI HONG MAY U???? :D

cyberboy87

Originally posted by tommy_ngo_87@Nov 13 2005, 10:26 AM
thich an keo la thang Trung khung chu ai nua?cai web nay it nguoi biet wa nen ko co ai a9 len day choi het.....NHO TUI HONG MAY U???? :D
[snapback]14902[/snapback]​
kien lang thang la dua nao vay,co phai A9 ko hay la lop khac

thichankeo

o* thichankeo la quynh anh mu`,hehehe... tommy ngo la xuan dung ko , con Jack la ai dzo???
ah han hanh lam wen voi ban eyes on me ,ye ye
la. ghe gui offline wa' troi ma` hong ai len ca ,moi nguoi di truyen ba' deee!!! :band:

cyberboy87

quỳnh anh khùng bà thím luôn hehe!!!!cayberboy87 la thằng kiên mập đó,dạo này nó hư lắm,trốn học đánh bài hoài ah,đâu co như xuânn siêng năng hehehe..........

thichankeo

Originally posted by cyberboy87@Nov 13 2005, 04:43 PM
quỳnh anh khùng bà thím luôn hehe!!!!cayberboy87 la thằng kiên mập đó,dạo này nó hư lắm,trốn học đánh bài hoài ah,đâu co như xuânn siêng năng hehehe..........
[snapback]15049[/snapback]​
hehe uh ve truong chu ,moi nguoi cung ve truong nha heheh
ua ki` dzo ,seo xuan la` tommy ngo mu` ,con cai nick na`y la cua kien map chu .ki` hen ,cha hieu gi het

cyberboy87

Originally posted by cyberboy87@Nov 13 2005, 04:43 PM
quỳnh anh khùng bà thím luôn hehe!!!!cayberboy87 là kiên đó,dạo này siêng lắm đâu có như xuân lười biếng trốn học cua gái hoài hehehe..........
[snapback]15049[/snapback]​

lucy87

>:D< .troi oi la troi,mo cai forum nay ma ko thong bao cho tui bit ah.coi cai nick nay coi co con nho tui ko zay?phai do mo hoi moi bit duong vo day de gui bai ah..thiet kho.Nho may cai mat moc cua A9 wa ah.Ah,20/11 tinh sao day ta??truong lam le ngay nao ah??ma cai so dt:0983143154 la cua ai??ko bit nua ah?