Đồng phục trường Bùi Thị Xuân các bạn nghĩ sao

Bartender

Áo dài bất tiện lắm.Cho nên cách hay nhất là chỉ nên mặc áo dài vào thứ 2 hoặc ngày lễ thôi.Còn lại thì mặc áo sơmi+quần tây...

babyskydragon2004

Super Moderator
Staff member
SAx....cái bài đó lâu òi mà còn ý kiến hả :-w
BTX trên đường đi học của ta,ta chạy ngang wa đó hoài >:) Làm gì hok nhìn mà hok wen ;)) Nhìu khi mặc đồ TD xanh chạy wa đó còn bị kiu là em nữa kìa =))
Bộ bà dẹp áo dài òi hả ;))

banhcarrot

Thix ăn táo
Staff member
>:) sau 3 năm mặc áo dài thìcũng wen T.T nhưng tội mấy pé lớp 10..mới mặc như cực hình :D tui thấy nhìn chung cho mặc wần tay áo sơmi choa roài ;)) thỉnh thoảng mặc áo dài thoai T.T

zappy_10a4

Super Moderator
Em thấy năm sau trường mình nên cải cách cho mặc váy :union-47::union-47: may từ 1 cái quần thành 1 cái váy cũng đâu có tốn bao nhiêu :union-47:

zappy_10a4

Super Moderator
em thấy nên cho con trai đeo cà vạt, như vậy trông kute hơn ấy nhỉ ^^! :union-98:

cà vạt ko kute lắm đâu nhất là với những bạn nào lùn lùn :union-24:

nên mặt kiểu quần tây áo sơ mi có áo khoác ngoài kiểu áo vét màu xanh :union-88:

độ kute sẽ rất cao :union-88:

còn cà vạt thì nên dành cho nữ mặc với váy xahn và áo trắng :union-24:

nếu đc như vậy trường ta thể nào cũng đứng top các trường kute nhứt ở Sài Sòn :union-88:

mà ở ngoài Hà nội có trường cấp 3 Chu Văn An đồng phục đẹp kinh hồn :union-24::union-24:

[Pu]

Nắng nhuộm tàn lá phong..
Staff member
@zapp: thiếu chữ g kìa!!:union-57:
Đồng phục trường Pooh nghĩ may loại vải này nóng quá!! Nhất là cái áo đỏ, mặc dưới trời nắng công nhận phê!!!:union-19::union-19::union-19:

zappy_10a4

Super Moderator
@zapp: thiếu chữ g kìa!!:union-57:
Đồng phục trường Pooh nghĩ may loại vải này nóng quá!! Nhất là cái áo đỏ, mặc dưới trời nắng công nhận phê!!!:union-19::union-19::union-19:

Ừ thì thiếu :union-19:

Em kết khoản mặc áo thể dục hem bắt phải bỏ áo vào quần :union-19: nóng chít :union-19:

À bạn ax girl bảo sáng thứ 2 xuống sân trường xem anh đá cầu :union-93:

B1n

cà vạt ko kute lắm đâu nhất là với những bạn nào lùn lùn

nên mặt kiểu quần tây áo sơ mi có áo khoác ngoài kiểu áo vét màu xanh

độ kute sẽ rất cao

còn cà vạt thì nên dành cho nữ mặc với váy xahn và áo trắng

nếu đc như vậy trường ta thể nào cũng đứng top các trường kute nhứt ở Sài Sòn

trí tuởng tượng thật là fong fu' :union-24: .. cho hỏi thăm .. 1 ngày uống nhiu bình fristi rứa ?? :union-47:
.. đc mặc như zậy cũng mừng :union-75::union-75: