Làm wen với Vinky đi nào!.^^.

<div class='quotetop'>Trích dẫn(Pé Vinky @ Jul 7 2007, 10:43 PM) [snapback]115076[/snapback]</div>
Ba bước cơ bản để làm wen:
B1:Say "HI"
B2:Cười cái nào :D
B3:"Mình làm wen nhá,không phiền đâu bạn nhỉ?"
____________________ :D :D :D :D :D :D :D ___________________________
Chào mí anh chị trường Bùi Thị Xuân
Cho em làm wen trước nha!(làm wen trước khi nem học mới béc đầu)
Vì trong tương lai gần 95% em sẽ là Thành viên của đại gia đình Bùi Thị Xuân này(Em rớt LHP :( )
.....Em..bi giờ ..trong phút chốc đã trở thành Cựu Học Sinh Trường THCS Nguyễn Văn Tố(Nhớ trường wé!Bùn ghia!)....
....................Nhân lúc diễn đàn Nguyễn Văn Tố "An dưỡng"...em wa đây chơi ké nha^^ :D
Cho em hỏi xí nhá!
Ờ đây có ai từng là dân Nguyễn Văn Tố rứa? :D
[/b]
Bet' tay cái coi nào .... mình cũng rớt LHP ..... :(( ..... zô deeee hi vọng sẽ gặp thêm đc nhìu ban mới

HunterXXI

thức tế là hình như chỉ có 2WC,hok bik có xây thêm cái nào mới hem thì hem bik!Học cả 3 khối buổi sáng vậy => có thêm GV mới à?Chứ sao mà đủ GV?Lớp thì chắc đủ chỗ chứa bởi vì dãy LHK lúc trc' hoàn toàn trống khi 11,12 đi học,nếu như hok học thêm buổi sáng thì chắc là đủ chỗ chứa!

lapxuong92

<div class='quotetop'>Trích dẫn(HunterXXI @ Aug 23 2007, 12:54 PM) [snapback]125678[/snapback]</div>
thức tế là hình như chỉ có 2WC,hok bik có xây thêm cái nào mới hem thì hem bik! [/b]
Trong đây là trang "giao lưu kết bạn" với Vinky.Ông nói mấy cái đó vô thấy ghia wá àh. :|

..BtPt..

Hùi học cấp 2, nghỉ tiết là tui đi vô WC, dù chẳng làm j, do thói wen í mà : Từ ngày học BTX, tui ngại vô WC lắm, vì xa wá, nhất là mấy khi thihay ktra tập trung, chạy đi chạy về ko kịp.

babyskydragon2004

Super Moderator
Staff member
<div class='quotetop'>Trích dẫn</div>
thức tế là hình như chỉ có 2WC,hok bik có xây thêm cái nào mới hem thì hem bik!Học cả 3 khối buổi sáng vậy => có thêm GV mới à?Chứ sao mà đủ GV?Lớp thì chắc đủ chỗ chứa bởi vì dãy LHK lúc trc' hoàn toàn trống khi 11,12 đi học,nếu như hok học thêm buổi sáng thì chắc là đủ chỗ chứa![/b]

Ai nói ko đông?Thử mới tan -ra chơi chạy vô đó coi,đông còn hơn can tin,đợi xếp hàng tới lượt luôn,10' sau mới vắng lại >:)
Mà hình như cũng chả để ý tới cái WC nữa,nếu muốn đi,đợi cuối tiết 2,còn chừng 5' nữa xin đi là ....cực vắng! >:)
Topic này làm wen hay để 8???? =))

ldl

oh anh ra của chúng ta đang truyền dạt lại các kinh nghiệm chiến đấu.Các em hãy lắng nghe và típ thu nhá.Có ích đấy (_ _")

babyskydragon2004

Super Moderator
Staff member
Tốt nhất là lấy sổ tay ra viết lại,mốt vào trình cho cô CN xem coi cổ có hết hồn ko ^^! Mí thầy cô CN mà thấy vậy ko té xỉu mới là lạ đó =))

babyskydragon2004

Super Moderator
Staff member
Ồ,giỏi quá ;))
Phải iu cầu thầy cô cho đề khó hơn mới được :-? :))
như ông thầy Hương nói,cho đề làm sao mà trong lớp chỉ có 1 đứa 6 điểm là thầy cô dạy giỏi :))