Gặp gỡ vào ngày 28/8 nhé?

babyskydragon2004

Super Moderator
Staff member
<div class='quotetop'>Trích dẫn</div>
Vinky còn hem dám chạy xe đạp nữa á![/b]

Vinky bắt chước Tina-(PT) kìa,chạy cái xe 3 bánh dùng cho mí đứa mẫu giáo dc. đó,an toàn lắm,ra đường hok sợ ai tông,lại nhảy ra dễ dàng,bỏ xe lấy ng` mà hok tiếc :D

Adelaidegirl

Ja` cả khú đế đại vương
Staff member
<div class='quotetop'>Trích dẫn(HunterXXI @ Sep 6 2007, 03:13 PM) [snapback]129854[/snapback]</div>
Bữa đó vào nghe nhỏ Ade rap choáng,hohoho!
[/b]

choáng là thế nào :-/ ... nghĩa tiu cực hay tix cực :

Tina_Phương

Phụng Tỉ
Staff member
<div class='quotetop'>Trích dẫn(Dragonmaster @ Sep 6 2007, 08:34 PM) [snapback]129923[/snapback]</div>
Vinky bắt chước Tina-(PT) kìa,chạy cái xe 3 bánh dùng cho mí đứa mẫu giáo dc. đó,an toàn lắm,ra đường hok sợ ai tông,lại nhảy ra dễ dàng,bỏ xe lấy ng` mà hok tiếc :D [/b]

tui trém ông à

babyskydragon2004

Super Moderator
Staff member
:-h Bữa bà nói vậy còn gì =))
Choáng là nghĩa tiêu cực chứ tích cực gì =)) Chỉ nghe có JD khen bà hà ^.^
Tina có truyền nhân rồi,Vinky chắc cao hơn Tina có chút chứ nhiu ;))

babyskydragon2004

Super Moderator
Staff member
Cái chỗ đó là cái chỗ ko bao h Dra đặt chân váo,nó chả làm gì trong đó đâu,đại loại là diễn kịch,ca nhạc khi có lễ...mà chưa chắc gì đã tới mình muh,vào làm gì :)) Online còn sướng hơn cái chỗ đoá,đừng vào :x >:)
Little killer cũng A2 nà,nối gót Ade đi ^^!

Adelaidegirl

Ja` cả khú đế đại vương
Staff member
nếu tự tin mình có khả năng VN thì ko nên vào đoá...chỉ coá những đứa ko tự tin mình coá khả năng văn nghệ mà vẫn muốn dc lăng xê thì mới vào đoá thoai...ở trong đó...chèn ép nhau hơi nhiều...nếu dc lòng "anh chị" thì tốt...còn nếu ko dc thì mãi mãi cũng chỉ làm tôm tép sai vặt mà thoai...

babyskydragon2004

Super Moderator
Staff member
Chính xác =))

<div class='quotetop'>Trích dẫn</div>
nà nà...ông Dra nói lại coi nào...hết chuyện làm hả...nghĩ sao tôm tép tui đê "xứng tầm" với bà chị huh....^o^[/b]

Sao lại....tự đề thấp mình wá thế >:) ,LK giết heo,heo còn chết cơ mà ^^!

babyskydragon2004

Super Moderator
Staff member
Uh,hiểu roài,xách dao đi kiếm tui,nấu đồ cho tui ăn thử đi,đang đói nè :))
SAo ko học Dinh Dưỡng vậy LK?Nghe nói năm nay 11 bị bắt học Nghề mà ^^!Sao lại chọn Điện,giật chết ng` á ^^!

little_killer91

Này này...ông già Dra kia...tui học chi kệ tui nhá.....may là chưa học DD ko là bằm ông ra nấu ăn luôn....xin giới thiệu món ăn nổi tiếng "Gỏi TLN"....^o^....mà hok lẽ vác xác đi học cắm hoa với cắt may...>"<

babyskydragon2004

Super Moderator
Staff member
Uh,năm ngoái con gái cô Huyền mới vô trường,thích chơi BR mà ko có team nên nhỏ đó xin tự lập ra team ấy mà :)) Năm nay phải tuyển thành viên òi...Vinky định chơi à? :-? Tụi con trai thì tự làm wen nhau rùi tự chơi,khỏi tuyển :))