Small Party 08/06/2008

boymc

Administrator
^_^ đáng lẽ ngày này là tổ chức đi xa nhưng 1 hồi tính toán lại thì nên để sau khi thi ĐH xong tổ chức luôn cho mí bạn 12 thoải mái tham gia.
Ngày 08/06 (tức là CN) sắp tới chúng ta sẽ tổ chức 1 cái party nhỏ nhỏ, ăn uống vui vẻ nhóa.
Lý do : Ăn mừng khối 12 mới thi tốt nghiệp xong, gặp gỡ giữa các thành viên forum và chào mừng mùa hè 2008.
Chương trình : sẽ là bắt đầu 4h30 sẽ tập trung, ăn uống, sự kiện đến 6h30, sau đó sẽ tổ chức plan 2 tùy theo yêu cầu của số đông.
Thời gian : 4h30 - 9h PM ngày 08/06/2008, yêu cầu đến đúng giờ hoặc sớm hơn 15 phút nha để tránh bị chậm chương trình.
Đăng ký : Các bạn đăng ký trước danh sách và số lượng để tránh tình trạng bị thiếu chỗ nha. Mỗi bạn ghi lại các thông tin sau đây: Họ và tên, điện thoại, phương tiện đi lại ... ngay trong topic này.
Chi phí : Các bạn mang theo khoảng 50k - 100k (Party có đc sự hỗ trợ 1 chút từ BQT nữa nên ko bít chính xác chi phí sẽ là bao nhiêu, chỉ ước chừng trong khoảng đó thôi.)
Địa điểm : Quán Hải Anh - 16 Lê Ngô Cát, P7, Q3, TpHCM (Tầng 2)
<div align='center'>

</div>

Drababy

Ài,có ai đi không?Vô đây lẹ lẹ,đi thì cùng đi :D
Đề nghị đi bằng xe máy,tập trung ở quán đó luôn àh,CMT8 rẻ phải ĐBP òi rẽ phải là tới :))

tôi yêu Tina

Tina bon chen 1 vé : Nhưng mà ko chắc lắm :-S tuỳ thuộc vào bô lão nữa, phút cuối mà bô lão đổi ý thì ...... :(
@dra: tự hứa với lòng idol có lết bộ cũng ko để cho fan chở :|

boymc

Administrator
hehe, up topic nà, ai đi off vô cho bít cảm xúc nhóa :p
Nhiều chuyên án hay lắm ;))
trong đó có chuyên án mama Kumiho vô cùng hấp dẫn , :p

Adelaidegirl

Ja` cả khú đế đại vương
Staff member
buồn cười wá...cười mệt mỏi...cười rũ rượi...cười đuối sức...nói chung là ko đi húi hận lắm

boymc

Administrator
thôi nói thế các bạn ko đi tiếc nữa, àh up hình lên đi em, còn dzu Kumiho sao rồi, lành ít dữ nhìu quá.

thôi nói thế các bạn ko đi tiếc nữa, àh up hình lên đi em, còn dzu Kumiho sao rồi, lành ít dữ nhìu quá.

maxim1612

lần đầu đi offline,lần đầu gặp mặt..dù đăng ký forum đã lâu nhưng dường như đóng bụi :| .Vui,vui,cực vui :D .Nhìu tình tiết hấp dẫn \:d/

babyskydragon2004

Super Moderator
Staff member
Đi xem Narnia 2,hay cực :x Rồi đi ăn,bày rượu,bày trò quậy phá :)) Xôi gà hôm nay ...số hưởng,dù mặc đồ đỏ,số ko dc. đỏ :))

Adelaidegirl

Ja` cả khú đế đại vương
Staff member
tui ko chịu đâu...phim đó tui coi ko thoả mãn j` hết...tại sao phần sau Peter với Susan ko way trở lại...tui thix gia đình đó....muốn trở lại đầy đủ hết...