Cho em làm wen kái :D

zappy_10a4

Super Moderator
bọn em học buổi sáng đó :union-19: ngày thường đi vào khoảng trưa trưa chiều chiều khoảng 4-5h là hay nhất :union-75::union-75:

babyskydragon2004

Super Moderator
Staff member
Đi patin,không đi thử,cũng khó lấy thăng bằng và dễ té lắm đó ha,cũng như mới tập xe đạp hay tập bơi thôi :union-34:
không đi nhìu,nên không giỏi lắm :union-42:

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member
Thì ta cũng đâu đi giỏi đâu, chỉ là ko bị té thui, đi sóng dc thui ah, chứ còn biểu diễn này nọ ta ko biết :union-34:
Chơi cái này nói trước, ai chịu đau ko dc thì đừng cố hehe. Ta học võ từ nhỏ ( Bỏ từ năm lớp 6 tới h ^_^ ) nên té mấy cái này ko hề gì ^_^ . Muốn đi patin dc wan trọng phải biết chịu đau, chịu té ^_^ , ko thì khó đi lém hehe .

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member
Sin chỉ có món Buffet nướng là ngon thui em :union-34:. $S3/người ( còn h nhiu ROKY ) .

Singapore người ta chơi Patin 1 bánh vơi 6 bánh ko ah, chỉ có VN chơi 4 bánh keke.

o0Richie0o

Thì ta cũng đâu đi giỏi đâu, chỉ là ko bị té thui, đi sóng dc thui ah, chứ còn biểu diễn này nọ ta ko biết :union-34:
Chơi cái này nói trước, ai chịu đau ko dc thì đừng cố hehe. Ta học võ từ nhỏ ( Bỏ từ năm lớp 6 tới h ^_^ ) nên té mấy cái này ko hề gì ^_^ . Muốn đi patin dc wan trọng phải biết chịu đau, chịu té ^_^ , ko thì khó đi lém hehe .

Đi patin nào hỉ? Patin hoàng long hỉ? Khi nào đi wa 10A8 hú em 1 tiếng. :)) mê cái môn này lắm lắm ^^!

o0Richie0o

Hố hố, thì ra ông ko bik đi à. Thật là gà quá, từng tuổi này mà ko bik đi patin à. Ôi, thật là, ko bik nói gì nữa. Chỉ còn 1 câu để nói :"thoy join hội gà zí tui lun đi" :union-20:

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member
Hố hố, thì ra ông ko bik đi à. Thật là gà quá, từng tuổi này mà ko bik đi patin à. Ôi, thật là, ko bik nói gì nữa. Chỉ còn 1 câu để nói :"thoy join hội gà zí tui lun đi" :union-20:

Sao em lại nói bạn bè như thế, đâu phải ai cũng thích đi patin, mà ko thix thì làm sao mà đi, làm sao mà biết đi dc. Ko nên nói bạn bè như thế .