Hội cựu học sinh

Kumiho

Never die
hiệu trưởng mới là ai vậy? có phải giáo viên trong trường mình hôk hay ở chỗ khác chuyển tới? male hay female? già hay trung niên? cao hay thấp? mập hay ốm? thân thiện hay hắc ám? nói chung là tò mò :-?

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member
Sao dám chắc là tốt hơn. Mà cũng có thể tốt hơn :D .

Bà Chi suốt ngày cấm đoán, độc tài wá. Hy vọng các Activities của new hiệu trưởng sẽ vui hơn, bổ ích hơn. Còn thời Chi chỉ với 2 chữ : bùn ngủ :| .

Còn dàn hiệu phó, rùi tổ trưởng, v.v cò gì thay đổi ko :-? .

Kumiho

Never die
ui, cô Thu hiệu phó dễ thương lắm á :x hung dữ wớ à mà cũng dễ thương wớ à. cô làm bảo mẫu là đáng iu nhứt :x còn người còn lại (ko muốn nói tên luôn) đổi wách cho roài >"<
đổi hiệu trưởng mới thì BTX có dc đi chơi xa như những trường khác ko hay suốt ngày ru rú ở nhà (giống thế hệ mình T_T)

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member
Thui bà, hiện h đang thời buổi khó khăn, tiết kiệm tiền đi, ăn chơi hoài. Dạo này tui cũng ít ăn chơi lém, mà cũng chả ai ăn chơi :)) .

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member
Sắp tới SN 19 tuổi òi, tốn kém nữa :(( .

Năm sau 20 tuổi, phải làm cái SN thật lớn rùi chuyển sang làm lễ mừng thọ, 10 năm 1 lần =)) =)) .

SN bà Ku chưa ta :-?

Kumiho

Never die
chài, vì chưa nên tui mới nói tui chưa đủ tuổi ở tù đó :-w mà sao 20 tuổi fải làm lễ mừng thọ :-? ông ngoại tui 80 mới mừng thọ mà :|

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member
Ko, 20 tuổi làm cái SN cuối cùng =)) . Sau đó 30 tuổi, 40 tuổi, 50 tuổi, 60 tuổi, 70 tuổi ( ko biết chết chưa ) mới làm =)) =)) .

SN tui rủ bà Ku đi, kiếm cách hành hạ bà tiếp :)) .

Kumiho

Never die
năm nay khai giảng, tụ cựu học sinh bất hảo này có về trường chơi ko ta :-? ta tính về trường ngó thứ mặt mũi của hiệu trưởng mới nà