"Phương châm" có 1 0 2 của 10A8 :">

KK_fish

cái chữ kí bự bự của tớ đây......mời mọi ng` nhìn kĩ thật kĩ , nghĩ lâu thật lâu òi ....òi cho chúng tớ ý kiến :"> ..........:union-57:
Nghe đồn là thứ 7 ( ngaỳ mai ) , tớ - LPHT kim Quỹ cuả lớp :union-98: sẽ public 2 câu này lên bảng :"> .....sợ bắt bôi thoai :)) ..........nhưng nhất quyết đấu tranh để trưng caí Phương châm naỳ lên bảng..........:union-93:
Bị la cũng dc ;;) ...miễn mấy mem chịu chung với tớ là ok ;;) ......làm ng` cầm đầu wậy coi bộ cũng mệt nhở :union-93: :union-83: :union-98:
À tiện tớ nói lun , 2 câu lày là tớ với bợn Thịnh - LPKL :union-47: cùng bàn , cùng thaỏ luận , cùng kết :union-47: :union-75:

KK_fish

à à , wên nữa ...độc quyền nhá :union-47: , nghiêm cấm sao chép dưới mọi hình thức :union-6::union-6: :union-57:

rukato

bạn anh phúc đề nghị đổi lại là "học là không chờ đợi. wậy là wậy tới bến" :union-47:
tui thấy câu của bạn anh phúc đc hơn đó, fải có gì đó, thể hiện tinh thần học tập nữa chứ, wậy không......gây ấn tượng xấu thì chít...:union-93:

KK_fish

bạn anh phúc đề nghị đổi lại là "học là không chờ đợi. wậy là wậy tới bến" :union-47:
tui thấy câu của bạn anh phúc đc hơn đó, fải có gì đó, thể hiện tinh thần học tập nữa chứ, wậy không......gây ấn tượng xấu thì chít...:union-93:

Thật ra thì ko sợ bị gây ấn tượng wậy đâu :union-75: , chỉ taị mâý bạn đổi nên mình đổi theo :union-75: , hề hề ...gì thì gì chứ ý kiến lớp cũng faỉ dc bàn wa chứ hở :) :union-98:

anthony106

That's good. Phương châm vậy là ngon rồi. Mà ai có quan niệm sống của riêng mình ko. Share thử coi. Cái này của mình : " Là một người bình thường nhưng ko tầm thường " :union-34:

pe_te93

woa ! hay wúa mợi ! :union-75:
A8 có phương châm zị chắc sắp sửa cóa biểu tượng fashion của lớp wúa hen :union-52

rukato

cứ đà này, chắc fải nhờ admin lập một hàng rào riêng cho topic này, dzới nội dung là "AI KO FẢI LÀ THÀNH DZIÊN CỦA 10A8 THÌ KO ĐC DZÀO" wớ :union-19:

@antony: bạn p chơi ava nhìn ngố tàu wớ :union-47: còn cái fương châm sống gì gì đó nữa chứ :union-75: nói thịk là tui hơi bị shock áh nha :union-83:

o0Richie0o

Ơ hay, sao cứ quay quay xung wanh A8 thế nhỉ pác zappy kia, nếu pác giỏi thì cứ việc tạo style riêng cho lớp mình chứ (E hèm, hình như trong A8 có 1 sự kiện trọng đại lắm) ... :union-75:

ax_girl

Narin
Staff member
DK ơi, ta nghe đồn trong topic này có người gọi mi là Bùi Khang Duy kìa. Hình như là bạn KK_fish gì đó đổi họ tên cho mi thì phải :union-47:

zappy_10a4

Super Moderator
Ơ hay, sao cứ quay quay xung wanh A8 thế nhỉ pác zappy kia, nếu pác giỏi thì cứ việc tạo style riêng cho lớp mình chứ (E hèm, hình như trong A8 có 1 sự kiện trọng đại lắm) ... :union-75:

xem thử trong đây ngoài tui ra có ai là mem A4 nữa ko :union-75: mà tại sao tôi phải lấy của lớp ông chứ :union-75: ko biết đùa là gì sao :union-75: