Đoạn văn gây hỉu lầm, ai đọc hỉu sao thì hỉu, hum khác em sẽ vào giải đáp

babyskydragon2004

Super Moderator
Staff member
Bé K-kid làm loạn quá nhé :union-103: ...dù gì cũng lớn òi,nhường nhịn đàn em chút,chứ đừng có mà cãi nhau thế...con nít quá đó!
Lớn òi mà còn tìm cớ này nọ,nhịn nhau tí,ôn hòa tí,tại thái độ của K-kid mà Zappy nó mới gây đó....Tưởng lôi gì ra,lôi mấy môn em tủ ra thì nói gì,sao không tìm mấy môn khác mà không thuận ấy,cho công bằng (Bida,bowling,đá cầu,đánh golf,bóng bàn,cua gái :|...)

Thôi,tốt hơn nên hòa bình đi ha,không admin warn hết cả lũ....đừng xưng hô mày tao,không hay [-X

K-kid

ok môn nào em cũng chìu trừ cua gái thôi :union-19: giờ babysky coi ai gọi ai là thằng truớc, em ko có làm lọan :union-83: chỉ là tức mình ko thik kiu người lớn là thằng này thằng kia (ít nhất là ko phải truớc mặt) Giờ em với tụi nó đã peace rồi ok .:union-42: Ko đụng đến nhau nữa là dc chứ gì =.='

Shiro_Sasuke

Vớ vẩn thật, đây nói cho mà biết :union-83: Nhóc Zappy học trường nào mà đọc entry thấy số thế nhò
Spam lằng quằng thế người ta nói chú shock l` lắm đấy, anh nói thế nhóc tự hiểu nhá.

Đủ rồi, peace cả nhà nhá, Ko care nhau, ok? Ko chú mày cứ kiểu cách thế ra đường coi chừng vỡ mũi tét lưỡi nhá :union-62:

pe_te93

ơ hay nhỡ ! Zappy thực sự ko đến nỗi như Shiro nói đâu , tại pạn ýh bất mãn khi thấy anh kid nói bậy thôi ! mà anh íh cứ cái điệu "ok" xem chừng hok đồng ý peace thì phải :union-42: nghe cái giọng như thế cũng đủ làm người khác ghét rồi ấy chứ !:union-57:
@shiro: Zappy chỉ spam cho sum tụ thôy chứ ko hẳn fài dùng từ " shock " , nghe nặng nề wúa đy ! :union-70:

o0Richie0o

Nhắc mới nhớ, chữ "ok" anh kid nói nghe giống như cái kiểu thách đại loại như:" Bring it on, Shirley" wá:union-75::union-75::union-75::union-75::union-75::union-75::union-75::union-75::union-75:

Shiro_Sasuke

OK :union-35::union-35:
Sao cũng đc thôi:union-30: Peace thì peace thôi. Anh chỉ nói thế, mọi người tự nghĩ lấy đi. Mới lớp 10 mà cũng ta đây phếch :union-94:

Peace:union-4:

babyskydragon2004

Super Moderator
Staff member
Cãi nhau hoài...SS cũng bình tĩnh ha...
Đừng có gây nhau quá,mỗi người nhường 1 câu là được òi \:D/
Richie giải đáp đại đi,cho topic kết thúc,chứ gây nhau tới bao h....:union-21:

Tina_Phương

Phụng Tỉ
Staff member
thôi , các em bình tĩnh ^^ đừng spam bài nhiều quá như thế đc ko
Sẵn tiện nhắc luôn Richie : đừng post liên tục 2 bài nha ^^ muốn nói thêm gì thì edit lại
Thân mến

[Pu]

Nắng nhuộm tàn lá phong..
Staff member
Và pé Rich vẫn chưa thèm vô giải đáp làm Pooh đây cứ chờ mãi:union-65:

K-kid

ok ok ok ok :union-19: Lạy trời chữ đó bộ nó số lắm hay sao mah ko dc nói :union-24: Nếu nói như các bé lớp 10 bênh nhau thì tụi Mỹ chắc toàn là Gangzta :union-11: Còn nếu nói anh là người đáng ghét uh :union-19: Cứ wa 11A5 kím anh coi anh đáng ghét ko :union-83: Thử hỏi những người wen bik anh thì bik thôi :union-47: Anh đây thẳng tính Nghĩ sao nói vậy :union-24: Chứ ko phải hạng ở trước mặt thì xưng anh em sau lưng thì đập vào đầu người ta :union-29: ok :union-79:

KK_fish

ok ok ok ok :union-19: Lạy trời chữ đó bộ nó số lắm hay sao mah ko dc nói :union-24: Nếu nói như các bé lớp 10 bênh nhau thì tụi Mỹ chắc toàn là Gangzta :union-11: Còn nếu nói anh là người đáng ghét uh :union-19: Cứ wa 11A5 kím anh coi anh đáng ghét ko :union-83: Thử hỏi những người wen bik anh thì bik thôi :union-47: Anh đây thẳng tính Nghĩ sao nói vậy :union-24: Chứ ko phải hạng ở trước mặt thì xưng anh em sau lưng thì đập vào đầu người ta :union-29: ok :union-79:

hì hì >>> wan sát từ đâù tới h ... kết luận : ai cũng sai , em đúng :union-47: :union-75:
@ uả , bợn Rich giải đáp òi mà ...ở page 5 hay 6 gì ấy , với 1 câu đáp cực kì ..... trớt wớt :union-19: :union-1: . Đọc xong mà tớ ....cười vì ..hổng biết bợn í nói caí gì :union-21: hux hux ức chế thệt :union-16:
@ lớp 10 năm nay cũng đâu đến nỗi naò đâu mấy anh , chị :-s ....cũng shinh yêu thế mà :union-47: :union-75: .hí hí
:union-62:

babyskydragon2004

Super Moderator
Staff member
:union-6: Đây là những gương mặt phải nói là... ko bik suy luận làm cho vấn đề sáng hơn. Cái quí giá nhất của nhỏ đó trong bài này là nói chung chung, vì vậy nếu ai ko suy đoán nó bậy bạ, thì người đó sẽ là người chiến thắng. Điển hình là anh Dra với câu trả lời tiền hoặc vàng.

Đây là câu trả lời của em.

Vật quí nhất của nhỏ đó có thể chia làm 2 loại, 1 là vật chất, ví dụ như tiền hay vàng giống anh Dra đã nói. Loại thứ 2 ko hẳn là vật chất. Mọi người thử nghĩ sáng lên xem, nó đâu bắt buộc là "cái đó đó", nó có thể là ... Password của nhỏ này, nhỏ này cho thằng này mượn, thằng này ko thèm wan tâm nữa mà lấy password đó đăng nhập tùm lum, làm cho lần nào nhỏ online cũng bị hiện tương :" tài khoản đã có người sử dụng", thế là đâm ra trễ thôi, thưa công an bị bắt là phải gòy, lừa đảo chứ còn gì nữa. (pass đó có thể là pass mail hoặc pass game gì đó, bla bla bla...)

Còn ai nghĩ ra được cái gì phi vật chất quí giá nhất nữa ko hỉ? :union-34:

Sao câu trả lời nhảm vậy :union-42:

Sao dụ con người ta vô phòng,lừa pass,sau đó không đổi đi mà để nhỏ đó bị trễ...Khi xài chung pass thì hay lắm,nhỏ đó cứ log in đại là thằng đó bị kick văng ra thôi mà,mắc gì trễ /:)

o0Richie0o

HỐ HỐ, CHỦ YẾU LÀ ĐỂ MỌI NGƯỜI SUY NGHĨ LUNG TUNG LĂN TĂN CHÚT CHƠI ^^! (TOPIC LÀ ĐOẠN VĂN DỄ GÂY HỈU LẦM MÀ ^^!)
CÒN NHƯ ANH DRA NÓI, THỬ VÀO MẤY GAME KHÁC XEM, DÙNG 1 ACC MÀ LOG 2 LẦN LÀ KO CÓ VỤ VĂNG RA ĐÂU NHÉ, MÀ SẼ HIỆN CHỮ:" TÀI KHOẢN HIỆN ĐANG SỬ DỤNG". THẾ LÀ LOG VÔ KO ĐC, ĐÀNH PHẢI CHỞ THẰNG OUT RA. VẬY LÀ TRỄ QUÁ CÒN GÌ
:union-75::union-75::union-75::union-75::union-75::union-75::union-75::union-75::union-75::union-75::union-75::union-75::union-75::union-75::union-75::union-75::union-75::union-75::union-75::union-75::union-75::union-75::union-75::union-75::union-75::union-75::union-75::union-75::union-75::union-75::union-75::union-75::union-75::union-75::union-75::union-75::union-75::union-75::union-75::union-75::union-75::union-75::union-75::union-75::union-75::union-75::union-75::union-75::union-75::union-75::union-75::union-75::union-75::union-75::union-75::union-75::union-75::union-75::union-75::union-75::union-75::union-75::union-75::union-75::union-75::union-75::union-75::union-75::union-75::union-75::union-75::union-75::union-75::union-75::union-75::union-75::union-75::union-75::union-75::union-75::union-75::union-75::union-75:

babyskydragon2004

Super Moderator
Staff member
Nhớ nó hiện ra dòng chữ có nội dung khác mà
"Tài khoản hiện đang được sử dụng,bạn có muốn yêu cầu ngắt kết nối không?Nếu có,vui vòng đăng nhập lại sau 15s,sau khi yêu cầu ngắt kết nối" mà :|:union-11:

[Pu]

Nắng nhuộm tàn lá phong..
Staff member
Uhm chơi bôm cũng thế, em bị thèng kia hak cái pass, hic, nó chơi 2 máy hay sao ấy, em đua log với nó mà ko nỗi, thế là mất pass!
1 tháng trời mò kí tự đặc biệt --> yeah, mừng mún nín thở:union-98:

babyskydragon2004

Super Moderator
Staff member
Tại bất mãn...đưa ra cái đề đen tối đã òi,chê người ta này nọ,rồi giải thích cũng đen tối như cái đề,mất pass thì công an nào bắt :union-19: [ở VN không có cái luật bắt người chôm pass,mà chôm mắc gì đưa cái mặt ra dụ dỗ mần chi để bị bắt]...Mất pass thì việc gì phải trễ :union-19: Mất pass sao là thứ quý giá nhất được :union-19:

pe_te93

Tại bất mãn...đưa ra cái đề đen tối đã òi,chê người ta này nọ,rồi giải thích cũng đen tối như cái đề,mất pass thì công an nào bắt :union-19: [ở VN không có cái luật bắt người chôm pass,mà chôm mắc gì đưa cái mặt ra dụ dỗ mần chi để bị bắt]...Mất pass thì việc gì phải trễ :union-19: Mất pass sao là thứ quý giá nhất được :union-19:
anh! bìng tĩng , chiện đâu còn có đó , cứ từ từ mà rủa ! ^^ :union-29: