10A12 uiiiiiii

Dạ Thảo

Hết làm mem A12 rồi nhưng vẫn nhớ A12 nên lập topic này, sáng hôm wa tự dưng bắt vô sớm tưởng chụp hình @};- ai nhè vô coi danh sách lớp mới
A12 mình vui thiệt mới vô 1 tuần mà ai cũng quen hết lớp rùi :-t
Bực ghê luôn áh, tự dưng chuyển wa A14 X(
Nhớ hôm nay, hết tiết 4, 1 nhà A12 chạy wa đứng ở cửa A14 vẫy vẫy A12 cũ giống đi thăm tù wa' ;)) nhưng vui thiệt :banhbao29:
A12 thì t5 làm KT văn 15p nhưng wa A14 t6 lại làm TLV 2 tiết tại lớp :banhbao11:
Nhưng A12 wa A14 nổi trội lắm, tiết nào cũng dơ tay phát biểu, rạng danh A12 chưa :)
Túm lại là nhớ A12 lắm :((:((:(( muốn đổi mà papa, mama hok cho đổi, nhớ Bamboo, Đôrêmon quá àh :((:((
Pái pai A12 iu dấu, nhớ A12 nhìu lắm
hehe nhưng dù đổi thì A12 + A12 cũ vẫn đi chơi mà :-bd:-bd:x

Vincent Vü

Đấm Phát Chết Luôn
Staff member
có bức xúc gì thì ghé thăm topic của tớ mà xả street. xả 1 mình bùn, xả đôgn dông cho vui X(:banhbao42::banhbao42:

nun_94

tui là mem A14 chuyển wa A12 đây...bùn wá nhớ A14:((
sáng bạn Nam Xun của tui bị ai xô xém té...ghét lắm...:-q
nhớ mấy nhân A14 của tui wá

Dory

Ờ .... ko biết bạn nào...thấy con ng` ta nhỏ rồi xô đẩy....làm như ganh tị ấy...Nun wa A12 vui nház...nhớ Nun lóm lóm.....iu Nun....w iu Thảo nữa...tụi A13 thì đ:x:xc ròi...chỉ lo cho Nun thôi.Ráng hen!

scor.rin

hix hix .... nun với Thư + mý bạn A14 wa bên A12 vuj vẻ nhaz .... bên đây nhớ các pạn lắm ák TT_TT ..... Mah công nhận nghen .... A12 jioi~ ghê .... wa A14 cái là nổi trội liền àh .... nổi trôi ghê hồn lun ... nổi đến mức ko bik nổi ở chỗ nào lun ák .... khâm phục thiệt àh nhaz ....

Hiny Dao

Ừa không mình nói thiệt là mấy bạn A12 qua lớp mình nổi trội lắm, khiến mình muốn cầm giấy đi xin chữ kí và nick từng người luôn. =))
Và cả t.y Juan, t.y Nun của mình qua A12 rồi, học giỏi nhe mấy cưng. :* C là c iêu mấy cưng lắm mấy cưng ạ. :))

nun_94

hì hì nghe danh mí bạn A12 quá ròy...ko còn gì để tả hơn=))
mà mí bạn A14 ráng học nha...ráng nổi trội vbằng mí bạn í nha=))

Dạ Thảo

ọc ọc nổi trội gì đâu, qua 1 đám ngồi bàn cuối 8 là chủ íu ~^o^~ nhớ A12 quá, tại bân quá nếu hok là tuần sau đi ĐS chơi rùi :((:(( mấy bạn đi vui vẻ nha :(( đi lần này chắc tụi con trai A12 về tăng độ quá :p nghe nói sắp có tỉnh tò của Mỹ àh :) Mỹ wa A14 rồi :p
1 đám A14 wa đây vẫn đi chơi với A12 :-bd
àh bík nổi trội gì rồi >:D< là do mỗi lần tụi A12 cũ đi ngang wa A12 là lớp vẫy tay chào mừng rầm rộ lun :banhbao29: hoặc là A12 đi ngang wa A14 cũng vậy vui gì đâu, bị GV chỉ hoài
nhưng vẫn nhớ A12 thôi, sau 6 ngày học chung đi chơi 1 lần, và lần này sau 2 lần học chung đi chơi lần nữa :union-75: đúng là chỉ có A12 :">:union-29:

lanke

A12...có mỹ nhân nào ko??
giới thiệu trẫm cái nào :D

trẫm wa đây để góp vui đey ^^

làm wen với các thần :D :)

lanke

@by : wey...con mén thủ quỹ kia..=,=
mún cái lop toàn gái ko hả...
vay mot có phong trào kéo co , đá banh thì sao day ta :-"
mot lop bị ai bắt nạt thì sao day ta :-"
ko có đàn ông (như lanke) che chở thì sao sống nỗi wa 3 năm :-"

Dory

Gớm.....Lanke ơi......nam nữ bình đẳng...boy làm đc là girl làm đc...con gái h independent....ko cần con zai đâu