Ai A12 thì ghé đây nhá ;)

JennyLuong

Ðề: Ai A12 thì ghé đây nhá ;)

Pà kon A12 cho zen tham khảo ý kiến ngày mai đa số mặc cái gì thế , mình mình mặc đồ thể dục thì kì mà tự nhiên cả lớp mặc đồ thể dục mình lại mặc bình thường , hixhix
Sắp tới có tin vui là mặc đồng phục thể dục màu ít nổi lắm màu đỏ ,haha , mà năm nay mặc đồ y ậy trong cả 3 năm chứ không thay đổi như mọi năm nữa, BTX đúng pro ,logo nổi không trường nào sánh bằng thêm bộ thể dục hehe

Ngáo Bé Bỏng

Pà kon A12 cho zen tham khảo ý kiến ngày mai đa số mặc cái gì thế , mình mình mặc đồ thể dục thì kì mà tự nhiên cả lớp mặc đồ thể dục mình lại mặc bình thường , hixhix
Sắp tới có tin vui là mặc đồng phục thể dục màu ít nổi lắm màu đỏ ,haha , mà năm nay mặc đồ y ậy trong cả 3 năm chứ không thay đổi như mọi năm nữa, BTX đúng pro ,logo nổi không trường nào sánh bằng thêm bộ thể dục hehe

để t xem t còn đồng fục td ko đã :D nếu còn thì chắc t mặc đồ td cũ óh. :D

Vincent Vü

Đấm Phát Chết Luôn
Staff member

x_x đồng fục thể dục cũ vẽ lên hết trơn r` . Chẳng lẽ mai k có đồ đi học :(

áo bun quần jean cũng ok :> =)
thì mặc quần thể dục + áo thun trắng là ok rồi, ko nhứt thiết phải áo thể dục cũ :))

vâng chị ạ. :"> hí hí. ;))

--- Cập nhật bài viết ---

ai zị ? ai zị ? ai mà biết Tin hay wá dzị ? ;;)

à, mình học trên bạn 1 lớp, có wen vài đứa bên thực nghiệm nên biết mà :))
thằgn hưng, con thanh, pắp, minh... vô FB Tin thấy đẹp trai wá nên nhớ tên =))=))

macarong_rangsun

Ây za... Chứ ko phởi lớp mình thống nhất bựng áo dài đi học thể dục hở :)) làm mình chuẩn bị hết rồi lày :)) mừh bợn nào wởn nói giúp mình cái dặn dò của cô Văn hồi sáng _ _" nghe ko kịp _ _"

Vincent Vü

Đấm Phát Chết Luôn
Staff member

ơ, mình mới 10 mà, bạn lộn ai w mình rồi :"> =))
---tại đc thả tù nên vô spam coi tình hình lớp 10 chơi :))

nhox0194

Member

Chắc gặp cô Như Hoa rồi năm nay bả phụ trách đa số khối 10 mà :banhbao32:
@Vũ: m hết lee rồi sandara h đến con nào nữa đây