Bà kon 10 11 and 12 a1 vào mau mau

iko_iko

xỉa xói gì đâu, đang nói chuyện đàng hòang lắm chứ bộ, mà anh hai kia có đánh em được ko mà to mồm thế hả? thích ăn đòn thì sao nào? làm gì nhau nhỉ? bay về đây đánh tui đi hehe.

Ngoc Nguyen

<div class='quotetop'>Trích dẫn(iko_iko @ Aug 20 2006, 12:41 AM) [snapback]62380[/snapback]</div>
Little Cherry là ai đây? có học chung ko nhỉ? vô đây trước lạ sau wen làm ơn giới thiệu dùm nghen.
Ông Liu khoái mặc wần xà lỏn lém, ông đi học có mặc wần này ko dzị? Thiệt là lâu ngày gặp lại, tui thấy ông thay đổi style liên tục, mà toàn là ko đụng hàng. chóng mặt. tui đang chuẩn bị tinh thần cho phần thay đổi style tiếp theo của ông nè.
[/b]

Mìng a'... Mình học có mỗi năm lớp 10 (A 1)... khóa 99 -- sau đó là biến mất tiêu... nên ít người biết tới mình ... Hân hạnh làm quen `_^

iko_iko

biết để dễ nói chuyện thui, kẹo gì ở đây, mà sao anh hai hay bon chen vô chuyện hỏi thăm bà con của em nhỏ thế hả?

nhocquay

nhóc mún vàp đây chơi đc hông dzạ, học thuộc niên khoá 2006-2009. Hôm ni rảnh rỗi nên lạn wa đây chơi 1 chút đc hông dzậy : nhóc mún làm wen thêm nhìu người đó mà...Mí anh chị có dzui lòng típ nhận nhóc vào chơi hem nè ^__^

iko_iko

cái topic này sắp chết già rùi, nhóc thấy còn ma nào mò vô đây nữa đâu mà nhóc mún tham gia, vô topic chắc bùn ngủ triền miên wớ. nản dễ sợ, thành viên A1 mất tích rùi.

iko_iko

nhóc gõ nhầm cửa thôi chứ có gì phải bùn, trong 4rum này thiếu gì chổ cho nhóc vui chơi, còn A1 thì coi như đứt đuôi rùi, bùn wớ!