CLB Bóng Rổ Bún Thịt Xào

T-mac

KOB: gion may thoi!!tao dag o bang Cali!!nam nay ai dau A2 vay?
bog ro truong con manh nhu nam truoc o?sao o danh giao huu voi luog the vinh hay tran dai nghia(cug wan do) kia!!!sao cu nhen minh khai ra danh hoai vay!!chan!!

tuan_hung

Năm nay hình như có đám thằng Kiệt, Joe về chơi A2 nữa... tao thì bỏ tập tiếp oài, chắc ko đánh
Trong trường thì chán quá rồi ... lớp 10 mới vô được 2 thằng biết chơi từ TDN, muh chỉ có 1 thằng là khá!
Tới bi h vẫn ko có đánh giao hữu với ai hết ... hẹn lụi ko hà, tao có lên sân gặp ông Huy đâu muh đánh với LTV, muh có đánh thì mấy thằng Vũ, Sơn cũng ko thấy lên >>> tụi kia vẫn tưởng BTX chỉ có tao! TĐN yếu xìu rồi, đánh làm gì nữa >"<
Cái topic này cũng chẳng biết có duy trì được ko .... chẳng thấy ai vô! >"<

hoanghero

há há, các ku ỉu xìu vậy cố lên nào, thấy đám bay cũng có nhìu tiến bộ lúm rùi muh : KOB- nhảy cao hơn và lại sáng chế ra nhiều chiu độc, Gấu & Vinh : đã bik đánh trung fong sơ sơ , chỉ cần nhanh hơn 1 tý là OK, Nguyên : bắn tốt, chĩ chưa bik chạy bài thoai. vậy là quá improved so với năm trước roài. cố lên, còn ku X.Anh sang đó học hành sao rùi em , tốt hem, qua đó có chơi bóng rổ được hok ?

HunterXXI

Thằng KOB đội trưởng thì kiu tụi nó lên đây bàn luận thường xuyên 1 chút, chứ có thấy ma nào mới ngoài tụi tao đâu? Mài nhảy cao hơn mà cứ de_mi hoài có ngày chấn thương nặng nha con, de_mi đúng lúc thui,đừng lạm dụng wá, Gấu+ vinh+nguyên đều có tiến bộ,do đấu và tập thường xuyên, mài nên lấy tụi nó ra làm điển hình để tụi trong tuyển còn lại chịu tập nhìu 1 chút, điều wan trọng là chú ý thường xuyên đến việc nhắc nhở vụ thay rổ!!! Cơ sở vật chất tốt thì mới có tinh thần tập luyện chứ. Còn thằng XA định chừng nào vô NBA hả mài,khã khã khã

hoanghero

Đề nghị tụi bây lên L Đ THường xuyên, đánh ở trường riết ko lên tay nổi đâu, ra ngoài va chạm nhiều, quen với cái nhịp điệu nhanh của người ta , đề mà thix ứng được, từ đó cũng nâng trình độ lên lun, chơi ở trường nhiêu khi đánh chảy được tì mồ hôi là về hết rồi

Các bạn ơi tụi mình là dân bóng rổ đường phố Q4. tuy chỉ chơi được vài tháng nhưng ai cũng rất thích môn này, chúng mình có thể tổ chức 1 trận giao hữu được ko. Mục đích chỉ là học hỏi thêm kinh nghiệm, vui vẻ vẻ ... là chính thôi. Mình có thể liên lạc với ai để có câu trả lời sớm nhất . Nick của mình là nguyenthang14186.
Chờ tin trả lời của các bạn. Xin cám ơn

naruto

bạn dân đường fố à.Zô đây có thằng đội trưởng nó chơi luật quốc tế hok à.Zô cú chuẩn bị sẵn tinh thần để nghe foul hehe.86 kià ,hơn mình 3 tuổi...

tuan_hung

từ ngày 2 cái rổ ở trường gãy cho đến h, tình hình team rất tệ hại... cũng vì wá chán nản về trường của mình ... >"<
Kì rồi có đấu giao hữu với LHP, và thua 9 point ... nhưng cũng mừng là tính từ hiệp 2 -> hiệp 4 thì mình thắng 1 point ( hiệp 1 bị dẫn 10 point rồi - cũng tại kid tới trễ >:) )
Tụi nó hẹn CN tuần này đánh tiếp, nhưng tình hình là a.Hoàng (JD) sắp phải rời xa a e, nên có lẽ nên tổ chức 1 bữa giao hữu giữa cựu BTX và BTX mới dc ...
Ai có í kiến gì khuấy động lại phong trào trường mình thì nói nhá, đội trưởng đuối rồi... busy wa'

saizodark

ê pà con oi nik yahoo tui bi thằng mắc dịch nào xóa sạch bách rồi . Đề nghị add lại dùm nik tui hen :D. ê Hưng mày rũ ai đó đánh giao hữu nhìu nhìu đi wa tháng 3 tụi tao hok chơi bóng rỗ dc òi chán lém .

K-kid

to Hưng (KoB): theo 1 số nguồn từ thằng Hậu 11A7: ông thầy thể dục nói là 1 tháng nửa sẽ thay cả 2 bảng rổ :union-83: vẫn đang hi vọng đây là chuyện thực chứ ko phải nói chơi :union-24: còn 11 năm nay thì đã hẹn nhau 9h30 thứ 7 hằng tuần ra Lao Động đánh :union-75: Ai mún chơi thì ra đấy :union-16: Tình hình chung là thế, các bác đọc đi.

saizodark

zZz . chung nao` sua~ xong cai ro~ bao' kao nha' . ve trg` pha' cho sua~ tip . ah` ai co nik yh thang Hoang hok cho kao y . nho' nha' Hưng sua~ xong keu kao . kao ru~ 12 cu~ ve choi hen . co j pha' hư thi tui bay khoi choi chu hok phai tui kao :))

babyskydragon2004

Super Moderator
Staff member
1 cái bị gãy từ trước lúc bé Hoàng nhà ta đi Mỹ...hồi Hè năm trước,bay lên Dunk(quên đứa nào òi),...1 cái die,cái còn lại gãy hồi nào mà sao ta không biết :union-75:

Shiro_Sasuke

Rổ mới :union-19: Chiến tiếp nào anh em :union-70::union-70::union-70: Dm chỉ thấy năm 11 là chơi bóng rổ thoải mái nhất đấy :union-11::union-75::union-75: Ố kề, dzồ nào :union-16: