CLB Bóng Rổ Bún Thịt Xào

saizodark

troi oi dong phuc gi dau xau thay gum'. moa' thang Chieu Vũ dat ồ ở dâu muh` ghê wa' ah` :((. chu nhat tuan sau theo du kien la co to chuc giai truong doa nha pa` con. ai dang ky thi` dang ky' nha. de nghi lop 11a5 tach ra nha hok la hok ai dang ky dau :D

tuan_hung

@DarkKing :Giải trường cứ từ từ ....
@ALL :Thấy đồ tụi LTV hok .... khác hẳn đồ 80K ;))
Nâng rổ lên cỡ nào cũng có đứa nắm hết .... trừ khi wa 3m3 tao hết ý kiến :))

Kain

ê ê! TIền nào của đó, nói chung 80k được vậy là ok roài! Nếu muốn thì cứ 150k đưa cho anh Hưng ảnh đặt tới 2 tháng mới lấy! Còn vụ cái rổ thì bỏ wa đi! Giải trường CN tuần sau nhá!

T-mac

@KoB:chao cuoi bap!dao nay con deo bang ve sinh choi bong ro nua ko may? :-/
Lanh dao tuyen truong toi dau roi!!sao thang Vu no phan nan voi tao ve may du vay?
@may nhoc lop 10 co ai danh hay o???

Kain

Mấy nhóc lớp 10 thì tao chả thấy thằng nào được hết ( Những thằng tao đã từng đấu )
@ all: xin lỗi mọi người 1 lần nữa! Trường NTMK đang tổ chức giải trong trường và cũng vừa mới kiểm tra chất lượng xong. Bên cạnh đó, cũng có nhiều trường khác xin đấu giao hữu giồng trường mình ( chắc là do NTMK thằng Marie) vậy nên có thể sẽ chuyển sang đâu giao hữu với trường khác. Phải để anh em trong đội chờ 2 tuần qua mà ko được gì. Thiệt là có lỗi! Anh em thông cảm cho.

saizodark

pa con oi tao co hoi ong thay` Hung` oi ong? noi' la ong? chi? to chuc giai khi co tren 10 team dang ky' thui :( . ai mun' dau' thi` ru¬ dong dong len koi hok la khoi dau lun :(. chu nhat nay` ai ranh len NTMK dau giao huu voi tui no choi koi :D. nghe noi tui no thang Marie tao dek tin de wa dau thu xem sao :D ai di thi nghe` thang Vu¬ noi roi` do' 8h30 co mat nha pa con

Kain

Cho em thông báo về vụ tiền bạc chút! Hiện giờ em đang kẹt tiền lắm, nên chưa có đủ tiên bù vào. Anh em thông cảm từ từ rồi e cũng trả!( Cái này hông phải lỗi tại em, tại bây giờ tiền bạc lung tung quá, xin lỗi anh em nhiều lắm, nếu lần sau sẽ không tái phạm đâu.)
Việc thứ 2 là chuyện đấu giải trong trường, nếu có trên 10 team đấu, vậy sẽ đấu 3vs3! Bây giờ lơp 11,12 ko nói nữa, cũng được 6-7 teams rồi. Còn lớp 10 thì để em đi thông báo với tụi nhỏ.
Việc thứ 3 là chuyện mắc cười thôi, em nghe nói có thằng ku lớp 10 nào nói nó là đội trưởng tuyển bóng rổ, tới lúc em hỏi nó phải vậy hông thì nó nói hông phải......đuối!

tuan_hung

Ngoáp... lớp 10 có 1 ku cao khoảng 1m8, kĩ thuật tốt, nhưng trụ yếu, tên Đạt bạn của ku Hậu, chỉ có 2 ku đó đánh được, còn lại dường như chưa nắm vững kĩ thuật cơ bản
@T-Mac : eh, lâu lâu gặp lại anh em đừng có gây sự nha mày, đang ở bang nào vậy ku
@ALL : nhắc lại lần nữa nha, pác nào muốn phàn nàn nói trực tiếp với em nè, với lại phàn nàn cái gì ko bít trong khi mình thì bận đủ điều >"<

HunterXXI

eh cho tao,Hoàng,Bư 1 team nha,khã khã khã! ^_^! Kì này thấy lớp 11 đông lém,12 cũng thế,10 thì thằng Vũ đi buổi chiều mượn loa của văn fòng đoàn mà thông báo!Nói với ông Hùng là nếu có trên 10 team thi đấu thì làm ơn đề nghị trường sửa cái rổ dzùm,có 1 cái rổ chẳng ra thể thống j cả!Tụi tao tham gia đại diện 12 A 16 :D

saizodark

troi oi nhac toi cai vu. cai ro~ thi` hum bua may ong thay` hoi sao muh` gay tui tron lun hok dam' noi co thang khin` Hai? no noi la Bư làm :D . tui lo tron mun khung lun ne` :D . 12 cũ cam du. giai co du. thi dzo team tui ne` :D

tuan_hung

Nói rồi, thứ 2 coi thằng khìn nào dám đụng mày, post lên đây cho nhục mặt team mình hả mày >"<
Cái rổ thì trường sẽ bỏ tiền để sữa ... có thể thay 1 cái bảng như trên sân Tao Đàn với giá là 1m6 x 2 bảng

hoanghero

lâu ngày hok zo, có ai còn nhớ đến anh hem, hỡi đàn em iu vấu !! ^_^
dạo này bóng rổ trường sao rùi, tổ chức thêm giải đấu giữa các khối lớp đi, đám tụi anh sẽ tham gia với tư cách khách mời hahaha