new mem :)

ax_girl

Narin
Staff member
Lớp 8 là ctrình chính của cấp 2 hả :| chết bà, lên lớp 9 mình mới chịu học đàng hoàng, giờ hỏi gì của lớp 8 cũng chịu thôi. Chết rồi :| sợ ko thi đậu lớp 10 quá :| hix
ủa quên, mình đậu rồi :|

spetsnaz

Super Moderator
tại cấp 2 xét TN THCS = thành tích học tập năm lớp 9 nên ko có thi lấy đâu ra chtrinh` chính nhỉ :)
còn thi TN THPT là lấy những kiến thức quan trọng của cả 3 năm 10, 11,12 trong đó theo như lời mấy cụ đi trước tiên tri thì phần lớn đều là nội dung chtrinh` lớp 11 :((

spetsnaz

Super Moderator
mà ngay cả thi đại học cũng có cả chtrinh` lớp 10,11 T_T vốn kiến thức lớp 10 của tui đi thi đề đại học khối A lấy đc 2 điểm đấy :banhbao32::banhbao32:

spetsnaz

Super Moderator
học 1 năm cấp 3 thi đại học ko bị điểm liệt là ngon lành rồi :banhbao32: còn 2 năm từ từ phấn đấu lên thêm sau :banhbao32:

babyskydragon2004

Super Moderator
Staff member
Ai nói gì vậy?
Thi TN THPT hoàn toàn thuộc lớp 12, mấy cái cơ bản dễ ẹt àh, không biết gì đi thi cũng 8 đ, chắc tại học BTx
Thi ĐH có dính 11 àh, dâu có lớp 10 đâu?

Dory

Có mà anh.....Ông thầy Hóa em nói thế....Nhưng chủ iu' là lúp 12 cơ...Còn các câu nhỏ nhỏ "ăn bớt" thì của lớp 10:)

babyskydragon2004

Super Moderator
Staff member
Hồi đó Tốt nghiệp là gặp ct thuần 12 hết, quá trời đứa 10 đ 5 môn, môn còn lại 7~9, BTX pro :-<
Thi TN vậy mà cũng có đứa rớt, hay thiệt

Dory

Minh Khai rớt 2 đứa đó anh......Năm 2008 2009 ko đạt tỉ lệ 100% đậu Tốt nghiệp trong khi dân lập đậu cao quá trời.....{MK học nhìu như thú};)):-q

spetsnaz

Super Moderator
btx đc cái 100% TN THPT thôi chứ ra đại học là đứng hạng 62/200 trường có điểm thi đại học cao nhất nước :banhbao11:

beyeuchim

@beyeuchim:Hihi chào bạn,rất có thể tụi mình sẽ đc học chung đó nha.Dory cụng đk TCTA khối D.MÀ bạn nộp đơn TCTA theo diện nào?TCTA cũ hay CCQG hoặc CCQT???:-??:-??

mình nộp học bạ TCTA cũ :) còn bạn? mà có xét theo điểm không nhĩ? hay nộp là đc vào?

Dory

Cái đó thề ko biết..........Chắc trông chờ vào hên xui......Mong đc học chung
@Anh Spet:Đứng sau có 5 trường à ..... NK,LHP,TDN,NTH,DLập NKhuyen'
......Vậy là pro gòi anh...:banhbao30:
Chả hỉu sao NK lại đúng hạng cao hơn NTH:((

babyskydragon2004

Super Moderator
Staff member
Khả năng ôn thi tốt cho học sinh này nọ, tư vấn học sinh tốt thì đậu hết thôi,...
Mà tại BTX ham thi vô Bách Khoa, Kinh Tế, nói chung cũng mấy truòng cao cao, tỉ lệ đậu giảm cũng không ngạc nhiên...
Tụi kia đậu nhiều ĐH hơn, nhưng không biết ĐH nào àh, ĐH dân lập có đầy, điểm thấp hơn so với mấy trường trên 5~7 đ...

beyeuchim

mấy a chị bình luận sai topic rồi ạ . Rối quá e k biết mấy a chị tính nói gì . Ở đây chúng mình làm quen kết bạn mà sao lại bình luận đại học trog đây ạ . Mong các a chị nếu muốn nói về vấn đề đó thì chuyễn topic ạ . Thân !