new mem :)

beyeuchim

@ dory : hehe bạn học lớp nào vậy ?
@nun_94 : vậy là không học chung rồi :(
@ verkrystal : em muốn học lớp chọn đó ;)) cho pa má e zui :)
@ coffee_love : èo :) k liên qan j` đâu ạ ;))
Cho em hỏi thường thì trường mình có tổ chức nhiều lớp bán trú không? năm ngoái thì có mấy lớp bán trú ạh

coco_peanut

Super Moderator
Staff member
Hông có lúp bán trú mờ chỉ có phòng bán trú hoi :) chờ có thông báo đóng tìn rùi 7/9 bắt đầu bán trú ^O^||3 ai mún ngủ phòng nào thì ngủ ;)) năm ngóai nữ có 3 phòng đó :banhbao11:

beyeuchim

Hông có lúp bán trú mờ chỉ có phòng bán trú hoi :) chờ có thông báo đóng tìn rùi 7/9 bắt đầu bán trú ^O^||3 ai mún ngủ phòng nào thì ngủ ;)) năm ngóai nữ có 3 phòng đó :banhbao11:

là sao chị ? trường không chia ra lớp ạh? vậy là mình vẫn học lớp cũ chỉ là ở lại đến chiều thôi ạ?

beyeuchim

Vậy cho em hỏi là nếu vậy thì buổi chiều (nhữg hôm mà không có tiết chiều trog lớp ), thì mấy bạn HS bán trú làm gì ạ ?
Học bán trú có học thứ 7 không ? và học đến mấy tiết thì về?

o0_Kathy_0o

Vậy cho em hỏi là nếu vậy thì buổi chiều (nhữg hôm mà không có tiết chiều trog lớp ), thì mấy bạn HS bán trú làm gì ạ ?
Học bán trú có học thứ 7 không ? và học đến mấy tiết thì về?
Năm của chị là bán trú thứ 2,4,6. Nghĩa là chỉ có 3 buổi đó là có tiết buổi chiều thôi, còn các ngày khác thì không có bán trú. Những ngày không có bán trú thì Vd chiều chị có đi học thêm mà nhà xa quá thì ở lại trường, leo lên lầu, kiếm 1 phòng nào đó nằm nghỉ ngơi.

beyeuchim

cảm ơn chị :) vậy nếu hốm đó không học tiết chiều thì vẫn có thể ở lại nằm ngỉ tí rồi về đc àh chị ?

o0_Kathy_0o

cảm ơn chị :) vậy nếu hốm đó không học tiết chiều thì vẫn có thể ở lại nằm ngỉ tí rồi về đc àh chị ?

ừ, ở lại được, tuy nhiên cũng có thầy cô cũng khó chịu, không cho ở nhưng kệ, mình ở thì cứ ở lại, đuổi thì mình về, có khi họ hỏi rồi họ cũng đi chứ không làm gì được mình

o0_Kathy_0o

Kathy ghê thiệt :)) Nhận xét rất là.....=))

hehe, học 3 năm ở trường rút ra được kinh nghiệm. Lớp 10 mới vào còn nai tơ lắm, để bị ức hiếp, lớp 11 quậy banh cái trường, lớp 12 chai sạn luôn, nhiễm phong trần nhiều quá nên không sợ gì hết, năm cuối quậy còn ác chiến

[ẹc]

Giải cứu ốc sên
Staff member
bé, mặc áo dài rùi chụp hình cho anh coi hen, thấy cái status trong forum của bé kìa "Được mặc áo dài rồi ha":-bd