Bà kon 10 11 and 12 a1 vào mau mau

tomorrow

hehhe welcome bru .Lâu wa' mới gặp hehe .Lại thêm một nữ trung hào kiệt tới nữa kìa .
To NLX :tìm cái host khác post hình đi .Coi được có mấy tấm à cu .

kuLiu

Đm, KTS :))

Tao nhức đầu mày wá..... kái hiệp hội giải fóng kon [EM] gì đó 1 mình mày tổ chức, 1 mình chủ kwản lun đi

Tao thì chỉ muốn thành lập "Tổng hội ăn chơi A1 BTX" và thiết lập tổng hành dinh ở đây. Về thành fần lãnh đạo thì kác bạn nào kòn ở VN lên tiếng đi, mấy dịp lễ Tết dành chút time đừng đi chơi với ng yêu, họp mặt nhau lại đi chơi rùi chụp hình way fim lên cho mấy huynh đệ muội xa nhà nghía cho đỡ thèm, rồi thì hè hiếc gì đó kó ai về thì đánh tiếng lên tham gia chung......... thế là vui. Ai hưởng ứng ýe ýe cho 1 kái

iko_iko

Ku Liu nói vậy cũng phải nhưng thiệt ra gọi lớp mình đi chơi cho đông đủ thì cũng hơi khó, hơn nữa giờ cũng ít liên lạc với nhau, mỗi người một nơi, mỗi người một công việc một hoàn cảnh. nếu có đi được thỉ chỉ được vài người.
Còn phần mấy bạn xa nhà thi hè hay dịp lễ tết về nhưng mà về trong lặng lẽ có mấy ai biết đâu mà rủ đi chơi.
Muốn lớp có tổ chức đi chơi được thì còn phụ thuộc vào nhiều bạn lắm.
Ai có tinh thần đi chơi với lớp thì giơ tay để bà con cô bác còn tính tóan.

stti

Ku Liu là Giang đúng ko ?tui thấy ý kiến của ông hay đấy ,ông hô hào mọi ng hưởng ưng đi vui đó ,hehe, lớp mình rủ đi chung khó lắm ai đi đâu chụp hình khoe thui, hehe, với lại chừng nào mấy ông về đây chơi nhớ liên lạc đi chơi nhé

nhócLiênXô

Originally posted by iko_iko@Sep 22 2005, 11:16 AM
Ku Liu nói vậy cũng phải nhưng thiệt ra gọi lớp mình đi chơi cho đông đủ thì cũng hơi khó, hơn nữa giờ cũng ít liên lạc với nhau, mỗi người một nơi, mỗi người một công việc một hoàn cảnh. nếu có đi được thỉ chỉ được vài người.
Còn phần mấy bạn xa nhà thi hè hay dịp lễ tết về nhưng mà về trong lặng lẽ có mấy ai biết đâu mà rủ đi chơi.
Muốn lớp có tổ chức đi chơi được thì còn phụ thuộc vào nhiều bạn lắm.
Ai có tinh thần đi chơi với lớp thì giơ tay để bà con cô bác còn tính tóan.
[snapback]3515[/snapback]​

dạ dạ em đồng ý

giơ tay trước nè <:p <:p <:p

nhócLiênXô

đề nghị anh em khi tên tuổi ra nhé , đếk biết ma nào là ma nào hết

thông tin sơ bộ

kuLiu : giang điên
tomorrow : thượng nhảm
stti : hương heo sữa
no12love3 : hiếu khùng
memories : ngân thỏ đế
NLX : hehe , Vũ thiên tài :))

ngoài ra còn các bồ iko ikó , bru , vân vân , khai tên đi nhé :D

kuLiu

Bru là bé Lê Minh ;)) hờ hờ

Ừ, nói chung thằng Vũ hay đi lại, nói năng nhanh nhẩu, a-e bầu nó làm hội trưởng kó trách nhiệm liên lạc mọi ng đi, ngoài ra kần 1 bạn nữ hôị fó kó tiếng nói trong làng ăn chơi A1 vì nghe đồn là A1 mình kó truyền thống kứ thằng Vũ đứng ra nói thì mọi ng bịt tai lại, mình mạn fép đề kử 2 bạn Hương và NA, 2 ng này chịu khó đi lại hô hào kác huynh đệ muội ráng dành chút t/g ôn lại những kỉ niệm đáng wí.

Ku Vũ thì kó thêm nhiệm vụ fóng viên tường thuật chụp hình này nọ um sùm cho a-e xa xứ được hưởng ké kái vui. Kác bạn thấy sao?

tomorrow

Tui ủng hộ luôn ne` .Phải chụp hình đi chơi để bà kon du học xem ti' ti'-------> hơi âm' bạn bè ...
To boymc :Người ngoài à ..lol vào chơi luôn .

iko_iko

tui thấy đồng chí Liu, nói có lý.Tui cũng đồng ý luôn, nhưng tui để cử bạn Hương làm hội phó vì bạn đó đi nhiều nơi biết nhiều chổ nên dễ dàng cho việc chọn địa điểm để tổ chức họp mặt. Còn phần tui sẽ cố gắng tuyên truyền cho mấy bạn tham gia đông đông cho nó xom tụ.
Tui cố gắng tuyên truyền thì mấy bạn nhớ hợp tác nha, hổng thui tui cũng đành po tay

stti

trời sao mấy bạn đề cao tui dữ vậy làm tui ngại ghê,tui hiền lành thế này mà ăn chơi hồi nào oan wa nha N.A ơi, mà ai lam hội trưởng vậy ,Giang hả ?ông tết về đây chơi thì hô hào bà con đi chơi nhé được chưa? N.A ráng huy động các bạn nhé mình ủng hộ hết mình vì sự nghiệp ăn chơi của lớp ta ,hehe ai tán thành cho biểu quyết coi

kuLiu

Vâng vâng, em mà về em sẽ lên Đài Truyền Hình wảng káo để mọi ng biết nhỉ ko thì lại bảo em về im hơi lặng tiếng như năm ngoái

iko_iko

Hương còn đi nhiều hơn NA mà. Nói chung việc chọn địa điểm tổ chức thì NA nhường phần Hương. phần NA liên lạc với nhiều bạn càng tốt.
Nói thì phải làm liền Hương với Vũ dự tính cho 20/11 này đi để thông báo cho các bạn sớm nữa chứ.
@ Liu: nói thì giữ lấy lời đấy nhé, khi nào về mà im hơi lặng tiếng nữa là cho ông de lun đó.

nhócLiênXô

vâng vâng thưa anh em ... vào ngày 7/10 nhân kỷ niệm chiến thắng Sevastopol của nước Nga vĩ đại , tôi xin kính mời các đồng chí A1 cùng nhau kéo đi chơi ....

iko_iko

Hả? ngày đó có ăn nhập gì tới tụi mình đâu mà đi trời. mà ngày 7/10 là thứ mấy vậy? cuối tuần thì dễ kêu gọi bà con hơn đó nha.
Có ai có ý kiến gì về ngày này làm ơn giơ tay phát biểu lẹ lẹ nha