Bà kon 10 11 and 12 a1 vào mau mau

iko_iko

làm sao nói được chuyện buồn của tui cho mấy bà nghe được, làm mấy bà buồn lây à, tui nói trong box tâm sự để ko ảnh hưởng mấy bạn chứ bộ ---> sao tui tốt và dễ thương ghia à

stti

haha đúng đấy nói chung mọi ng biết thì chia sẻ chung với bà cho vui nhà vui cửa thui cho có ch bàn tán xôm tụ khỏi fải giải thể mấy bài post của chúng ta

stti

cái này ko fải gọi là 8 đâu mà gọi là wan tâm bà thui, hihi, sao nhỉ, à bà là ng wan trọng mà hội trưởng ăn chơi đương thời mà hihi

iko_iko

trời wan trọng mà nói đâu ai nghe huhuhu, kêu gọi bà con vô rum mà nói gẫy lưỡi ko ma nào vô hết
mà chuyện tình cảm của tui kết thúc thiệt rùi bà ơi, đang bùn wé trời nè

stti

trời tui chưa biết bắt đầu lúc nào mà kết thúc rùi àh, thui ch wa rồi ráng lên hội trưởng hihi, tụi tui lun đứng bên bà ủng hộ nè bằng việc dụ bà ăn chơi cho hết bùn

iko_iko

tui nhớ ông tomorrow biết vụ này rùi mà, kêu tui kể hoài vậy, chuyện wa rùi chắc ko kể đâu, kể thêm bùn

iko_iko

trời ơi người ta chia tay mất rùi còn đâu bày kế sách nữa.nói chung từ giờ HT ko thèm buồn nữa, tình yêu chỉ làm cuộc sống thêm đẹp chứ ko phải là tất cả, ko có tình yêu HT vẫn sống vẫn ăn chơi hihihi ,fải ko mấy bạn???

stti

haha chí fải ko có ng iu thì làm ng độc thân vui tính xinh đẹp cho ai cũng fải thèm hết hen htrưởng đừng bùn nữa lo tổ chức ăn chơi cho a1 mình nè

iko_iko

hehehe đang lo cho A1 ăn chơi nè, hội trưởng hết bùn rùi, yên tâm bà con ơi
bà Hương này công nhận nói đúng ý tui wá xá, sống cho dzui dzẻ để ai kia hối tiếc chứ hehehe

iko_iko

chuyện của tui được lập toipc để nói hả trời, chắc chít tui wé, sao ông ko kể chuyện của ông trước đi?

tomorrow

Chuyên của tui ko gì phải đáng nói lol. Tui yêu nhỏ, nhỏ yêu tui. Hai đứa yêu nhau thắm thiết..Có vậy thôi ah..
Chuyên của Iko mới đang kể.

iko_iko

dạo này ổng có tình yêu nên để dành lời để nói với người yêu rùi, với bạn bẻ ông tiết kiệm tối đa lun bà hổng biết hả?

tomorrow

Bà kon nói vậy mà nghe được ah. Dạo này bài vỡ nhiều qua cho nên ko có lên forum được. Bà kon thông cảm...Mai mốt tui kể chuyên cho nghe cho.
Trong khi chờ đơi tui, bà kon ai có chuyên gì mới kể cái nghe chơi như là mới đi chồng răng hay gì đó...