Bà kon 10 11 and 12 a1 vào mau mau

whiterose

xí...tui k bit gì hít..ai giải thich dùm đi...Bé T có gf hùi nào nè? Chiện HT là sao nì..mình k hỉu ?????? lớp phó tui dạo này k được nhạy cảm trong chiện tình củm cho lắm...cause of my broken heart ...explain, plzzz....

iko_iko

trời ông Thượng nói là ổng yêu nhỏ kia, nhỏ kia yêu ổng đó, bà hổng thấy hả, cái chuyện tình cảm của ổng là tự ổng khai lun chứ ko ai moi tin tức hết , dù sao ổng cũng biết khôn hihihi
chuyện của HT đơn giản là tui cũng có broken heart giống bà đó, còn hỏi nữa, làm đau lòng ghê gớm lun à

tomorrow

trồng răng chứ hun fải là "chồng" đâu T ơiii.. xí hổ wá à.. :p
[/b]

Cái này ko co gì xấu hổ cả...it is the same
bà Halland hay bà Holland điềy same rứa... :))
xí...tui k bit gì hít..ai giải thich dùm đi...Bé T có gf hùi nào nè? Chiện HT là sao nì..mình k hỉu ?????? lớp phó tui dạo này k được nhạy cảm trong chiện tình củm cho lắm...cause of my broken heart ...explain, plzzz....
[/b]
Ack xin đính chính tui ko có gf bà kon đừng hiểu nhầm lol

whiterose

ông có gf chưa thì kệ..con người mà càng đính chính thì càng lộ ra weakness. hahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa...Mà nếu in case ông còn single dzị để tui cứu vớt đời ông haaaaa. Tui đào hoa lém nhưng nể ông là bạn với lại còn ế dzợ nên tui cứu dzị. thí thế nào???

tomorrow

ông Thượng may mắn ghê được gấu cứu vớt đời trai, hehe, chịu lun Thượng ơi
[/b]

Mô phật, hội trưởng xúi bậy
Mặc dù tui ko có gf nhưng tui có vợ rùi. Hôi trưởng nói vậy là chít tui.

Hehe tui là người đã có chủ hehe

iko_iko

hehe cái này tự ông nói đó nghen, bà gấu hết cơ hội cứu bạn
mà sao ông ko post hình vợ ông lên cho bà con biết mặt vậy?

whiterose

em chỉ giỡn thui chị 2...cho vàng tui cũng k dám trèo tới ổng nữa..hehe, đã nói rùi..tớ đang"giỡn" bé nhỏ hơn tớ 2 tuổi muh...hổng thèm chơi lớn nữa, chơi bé cơ

iko_iko

uh sao bả giống tui vậy trời, thấy mấy bé nhỏ nhỏ dễ thương dễ bảo hơn mấy cha lớn lun á, tội lỗi wá.

iko_iko

vụ tình cảm từa lưa đó mà, đang nói về chuyện broken heart của tui với bà Giang mập nè với lại vụ vợ con của ông Thượng chứ

iko_iko

hehehe ông T hết cô đơn, ổng có vợ con rùi, còn bà gấu đang cô đơn thui, còn ở VN thì có tui cô đơn nè hehe

Vũ thiếu gia

hôm nay ko thấy cái avatar les của Gấu :D

hoan nghênh tinh thần hướng về ... chính nghĩa của Gấu :D từ bỏ con đường ... les , trở về với ... chân lý ... là rất đáng hoan nghênh ! mọi người cùng vỗ tay cái nào :D

iko_iko

hình của bà đặc biệt nên dễ mất chứ sao nữa, như mấy cái hình xấu hoắc của ông Vũ có bị mất bao giờ, nhất là cái hình mặt của ổng đó, có thấ mất đâu nè

whiterose

híc...unfair, hình của gấu phải thức khuya, find cho bằng được . Nhất là Show the L word bên này rất popular nhưng ít khi tụi nó chụp casts mà chụp theo dáng nữa ..cũng tại ông vũ hít

hehe...rainbi đó ...chồng trong dream của tui đó . Có thể đối với con dzai lớp mình thì bị..."lạnh cảm", nhưng với những lady như tui (tình còn chưa có) thì đây là "too cool" Post lên là để share cho những girl nào broken heart or ..like me half gay..hehe.. Also, this guy has cool dance arts..did anyone see his dance in Sad tango or its raining...damn..!

tui để đó 2 ngày là tui dẹp hehe...để upload hình khác chứ ...đó chỉ mới là first boyfriend của tui thui..tui còn chưa giới thiệu husband muh